Xin key dùng thử Norton Security? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Xin key dùng thử Norton Security?

vhieuad

Búa Đá
Hi anh em,
Hôm trước có đăng bài mua key bị mod xóa không biết lý do. Nay mình đăng lại xin các bạn ai có key dùng thử share mình với. Đã cài phần mềm rồi, đừng bảo gỡ ra cài lại.

Cám ơn.

chuixoixa

Rìu Bạc
Vì key có chia sẽ trong diễn đàn như bài này: Bấm đây!
Cài norton nó sẽ bắt reg 1 account cho xài 30 ngày :) còn trong link là 90 ngày trail.
Nhưng Norton đã khôn hơn và nó mã hóa key không còn xem được nữa nên phải đợi những nhà kiến tạo bên Nga xem.

- Lịch sử xem key theo thời gian từ trên xuống dưới:
+xem trên web trong html (bị fix - do thông tin lan rộng)
+xem trong file NSDownload (bị fix - cũng do thông tin lan quá nhanh)
+cũng xem trong file nhưng lần này giữ bí mật hơn xưa (bị fix - mới gần đây)
+xem ở đâu đó nhưng vẫn có key (chưa bị fix -> lần này chắc sẽ giữ bí mật hơn)

:) hiện có ai lấyđc key chưa bác? chỉ cần biết là còn lấyđc key ko thôi

tamthangia

Rìu Vàng Đôi
các bác cho em hỏi thằng norton này với thằng kis thì thằng nào hơn ạ
Mỗi người có 1 sở thích riêng bạn ơi , nếu mà đi so sánh 2 antir với nhau rất dễ các fan sẽ gây war , bạn cứ cài thử từng cái 1 để cảm nhận

chuixoixa

Rìu Bạc
:) hiện có ai lấyđc key chưa bác? chỉ cần biết là còn lấyđc key ko thôi
Còn lấy được key, vẫn thấy ở nsaneforums và chỉ 5 activation chứ không còn 10 nữa @__@

các bác cho em hỏi thằng norton này với thằng kis thì thằng nào hơn ạ
Xài KIS hồi xưa thấy chia sẽ key cực quá nên mình không dùng nữa, nó có ưu điểm hết key thì ngừng update chứ không cắt dịch vụ, nó hay hỏi những thứ mà bản thân mình cũng không chắc là mình biết! nó biết thì nó diệt luôn đi rồi báo chứ hỏi làm gì ai biết đâu.
Norton tui xài đó giờ thấy ưng vì: không báo lằng nhằn, gặp là tiền trảm hậu tấu. Hết key=>cắt hết dịch vụ.

Mỗi người có 1 sở thích riêng bạn ơi , nếu mà đi so sánh 2 antir với nhau rất dễ các fan sẽ gây war , bạn cứ cài thử từng cái 1 để cảm nhận
Đúng đúng phe xài kis có cái lý của họ, phe norton có cái lý của norton.

Hamano Kaito

Moderator
Loại bỏ bình loạn không đáng có !!
@Ctrl+S@vhieuad | 2 sếp cố gắng đừng cãi cọ nữa nhé. Cố gắng cùng nhau vung xới diễn đàn này màu mỡ hơn. {lmao} Đừng cãi cọ nữa.

Vì key có chia sẽ trong diễn đàn như bài này: Bấm đây!
Cài norton nó sẽ bắt reg 1 account cho xài 30 ngày :) còn trong link là 90 ngày trail.
Nhưng Norton đã khôn hơn và nó mã hóa key không còn xem được nữa nên phải đợi những nhà kiến tạo bên Nga xem.

- Lịch sử xem key theo thời gian từ trên xuống dưới:
+xem trên web trong html (bị fix - do thông tin lan rộng)
+xem trong file NSDownload (bị fix - cũng do thông tin lan quá nhanh)
+cũng xem trong file nhưng lần này giữ bí mật hơn xưa (bị fix - mới gần đây)
cho mình xin 1 key đi thớt