Xin hướng dẫn gỡ hoàn toàn Adobe Flash CS6 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Xin hướng dẫn gỡ hoàn toàn Adobe Flash CS6

socsu

Gà con
Chào các bạn, mình có sử dụng Adobe Flash CS6 để làm flash ạ, nhưng không biết mình thao tác gì khi nhập font mà nó lỗi gì mà mấy hôm nay toàn dính lỗi font, mình đã gỡ ra cài lại để nó được như cũ nhưng mãi vẫn không được. Mình đã gg để sửa lỗi nhưng không thấy, sau đó mình cài phần mềm uninstall cs6 nhưng cứ cài lại là lại báo lỗi. Lỗi mình để dưới hình. Có bạn nào biết cách khắc phục điều này không ạ? Giúp đỡ mình với ạ
Mình xin cảm ơn các bạn rất nhiều

Attachments

• Loi Flash.png
    Loi Flash.png
    5.1 KB · Lượt xem: 38,045

socsu

Gà con
Vào safemode của win để gỡ hoặc dùng total unistall bảo đảm tận gốc
Mình dùng Your uninstall, gỡ xong, search lại adobe, xóa hết các file mà vẫn không được