Hỏi/ Thắc mắc - Xin hướng dẫn bridge mode cho iGate GW240-H | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Xin hướng dẫn bridge mode cho iGate GW240-H

Em chào các anh chị,

Em muốn nhờ anh chị nào biết về bridge mode cho router VNPT iGate GW240-H ạ.
Firmware Version: G240E2VN00T001
Build Timestamp: 201103_181008

Em làm theo một số hướng dẫn trên youtube đều không được, con Draytek đều báo lỗi liên quan đến kết nối PPPoE hoặc thi thoảng báo sai mật khẩu. Về sai mật khẩu thì chắc chắn là ko đúng vì em đã thử nhiều lần ngược lại với con GW240-H thì đều kết nối được/

Em rất mong nhận được sự hỗ trợ của ACE ạ.
Em cám ơn.

haivu

Administrator
Thành viên BQT
Nhân viên kỹ thuật bên VNPT chăm sóc khách hàng tốt lắm đó bạn, gọi họ tới làm rồi học hỏi luôn, khu vực mình có nv chạy lòng vòng suốt ngày nên gọi tới ngay.

Nhân viên kỹ thuật bên VNPT chăm sóc khách hàng tốt lắm đó bạn, gọi họ tới làm rồi học hỏi luôn, khu vực mình có nv chạy lòng vòng suốt ngày nên gọi tới ngay.
@haivu : Cám ơn bạn. Mình cũng đã nhờ kỹ thuật của VNPT nhưng họ cũng không làm được. Cũng không đưa ra được lý do tại sao?

Nếu ACE nào biết thì có thể trợ giúp mình nhé.

Cám ơn mọi người nhiều.