Xin hỏi về thuê dịch vụ điều khiển máy tính từ xa | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Xin hỏi về thuê dịch vụ điều khiển máy tính từ xa

HydraCL

Búa Gỗ
Tình hình là mình đang tập kinh doanh bán hàng online trên sóp pi. Khi mới lập 1 shop thì những sản phẩm mới đăng sẽ không có lượt bán và đánh giá tốt để tạo niềm tin nơi người mua. Có 1 cách đó là dùng sim ra tạo các tài khoản mới để tự mua hàng sau đó tự review đánh gia sản phẩm. (việc buff đơn này chỉ nhằm mục đích tạo đòn bẩy ban đầu để bán, còn về sau sẽ có lượt bán chuẩn và lượt đánh giá chuẩn thì nhưng lượt buff ban đầu ko còn ý nghĩa nữa). Nhưng các tài khoản mới này không được phép trùng mạng internet với bất kỳ thiết bị nào của shop (kiểu như bạn bè mà muốn đặt đơn hộ nhưng 2 người đã từng sang nhà nhau chơi dùng wifi chung là bị ban shop). Nên trước đây mình có dùng cách là mua sim rác rẻ, rồi ra quán net ngồi lập tk và đặt hàng. Nhưng cách này rất bất tiện vì phải đi lại nhiều lần.
Vậy hôm nay mình lên đây hỏi là có dịch vụ nào kiểu cho mình thuê máy tính 1 nơi khác, nhưng cho mình điều khiển máy đó tại nhà, 1 dạng như kiểu Teamview từ xa ấy ạ.
Mong các cao nhân chỉ giúp.

N

n2t4r

Tình hình là mình đang tập kinh doanh bán hàng online trên sóp pi. Khi mới lập 1 shop thì những sản phẩm mới đăng sẽ không có lượt bán và đánh giá tốt để tạo niềm tin nơi người mua. Có 1 cách đó là dùng sim ra tạo các tài khoản mới để tự mua hàng sau đó tự review đánh gia sản phẩm. (việc buff đơn này chỉ nhằm mục đích tạo đòn bẩy ban đầu để bán, còn về sau sẽ có lượt bán chuẩn và lượt đánh giá chuẩn thì nhưng lượt buff ban đầu ko còn ý nghĩa nữa). Nhưng các tài khoản mới này không được phép trùng mạng internet với bất kỳ thiết bị nào của shop (kiểu như bạn bè mà muốn đặt đơn hộ nhưng 2 người đã từng sang nhà nhau chơi dùng wifi chung là bị ban shop). Nên trước đây mình có dùng cách là mua sim rác rẻ, rồi ra quán net ngồi lập tk và đặt hàng. Nhưng cách này rất bất tiện vì phải đi lại nhiều lần.
Vậy hôm nay mình lên đây hỏi là có dịch vụ nào kiểu cho mình thuê máy tính 1 nơi khác, nhưng cho mình điều khiển máy đó tại nhà, 1 dạng như kiểu Teamview từ xa ấy ạ.
Mong các cao nhân chỉ giúp.
thuê VPS thôi bạn

HydraCL

Búa Gỗ
muốn thuê máy ng dùng sao bạn ko thuê vps window
Cám ơn b nhé. Mình không biết keyword "VPS window" nên tìm gg toàn ra VPN thôi ạ.

HydraCL

Búa Gỗ
Săn vps giá rẻ hoặc dạng dùng thử á.
Có cả VPS giá rẻ ạ, thế thì hay quá. Nhưng có dịch vụ thì chắc em thuê cái ổn tí dùng cho được việc. Vì còn tải ảnh, video qua để làm review nữa.

VoidCentury

Búa Gỗ
mình thấy lạ là sao shoppee nó biết bạn bác từng qua nhà bác dùng wifi thôi, giỏi thật, mình ko biết app ấy nó làm cách nào