This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Xin hỏi về Iphone giá rẻ

ZeroKyo

Gà con
như tiêu đề. em thấy FB họ chạy quảng cáo mấy con 12 Pro Max chỉ từ 6m5-7m. mà bảo hành 1 năm. cam kết zin các kiểu các kiểu
thì có nên mua không các bác? em chưa dùng Iphone bao giờ. muốn trải nghiệm 1 con làm máy phụ ạ. mong các cao nhân chỉ giáo. xin cảm ơn ạ

Attachments

• Screenshot 2024-08-24 011117.png
    29.9 KB · Lượt xem: 19,182

Santoso

Suppervisor Mod
Thành viên BQT
Zin này chắc zin từ lúc họ thay phụ kiện bên trong đi quá.

Swings Onlyone

Rìu Vàng Đôi
VIP User
mua thì mua 10,11,13,14. 12 là bản lỗi, rất nhiều bệnh vặt.
còn vẫn cố chấp muốn 12 promax, không có hơn 11tr trong túi cũng đừng nghĩ cái gì zin không zin.
toàn mấy bé sugar đi làm lại ngoại thất, trông như mới qua tay 2 thằng bồ

hiennx2k4

Búa Đá
Quan điểm của mình rất đơn giản, nếu có điều kiện thì mua máy mới, nếu mua cũ thì nên mua từ nước ngoài gửi về. Còn máy cũ hay máy dựng thì mua xong là dính cái màn hình liền.... Mình không có điều kiện mua iPhone nên chỉ mua máy mới dưới 5 triệu đồng, mua từ Alibaba cho lành.

assasin13890

Junior Moderator
Thành viên BQT
Làm gì có thằng nào bán ip mà bảo máy nó ko zin đâu bác. Vào những nơi uy tín, feedback tốt mà mua, đắt hơn 1 vài trăm nhưng mua lại sự yên tâm. Đến lúc bảo hành nó còn bảo hành cho. Chứ mấy thằng lừa đảo bán xog máy, lúc nó có vđe nó chỉ đá đi thôi. 12PRM bản thấp nhất, đến giờ cũng ko có giá đó nhé. Sure luôn. IP nó giữ giá lắm

assasin13890

Junior Moderator
Thành viên BQT
Thế cho đỡ lăn tăn bác. Chứ thị trường ip giờ mấy con zin từ ốc vít nó có, nhưng hiếm. Vợ e mua từ khi đập hộp IP11 đây, sure zin từ ốc vít. Nhưng những con máy như thế đến đc tay ng mua là bao đâu. Đa phần toàn mấy loại sửa bung bét rồi. Đến cả Hoanghamobile trc e mua 2 con cho e và mẹ e. Cả 2 máy cứ dùng hết 3 năm là auto chết main. Tháo máy ra thì ôi thôi, main mủng đầy vân tay, be bét

assasin13890

Junior Moderator
Thành viên BQT
Toàn đánh bóng ngoại thất, bên trong nát hết mà bác. Zin cái củ bìu ) Tin gì mấy cái ông bán hàng. Tự tin hàng IP cũ zin may ra có ông hoangkien

nnt236

Búa Đá
12prm zin đến từng con ốc phải loanh quanh 11 triệu đổ lên. Dưới giá đó thì...

luunguyen094

Gà con
mua bên Alibaba dễ mua dễ nhận hàng không bác