Xin giúp đở chận Win Defender | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Xin giúp đở chận Win Defender

sgm99

Búa Gỗ
Làm sao chận hoàn toàn Win Defender trong Win 11 Enterprise? Xin mấy bác hướng dẩn chi tiết vì có làm thử qua vài chỉ dẩn nhưng bị thất bại, không activate được Office 2019. Xin cám ơn nhiều.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Làm sao chận hoàn toàn Win Defender trong Win 11 Enterprise? Xin mấy bác hướng dẩn chi tiết vì có làm thử qua vài chỉ dẩn nhưng bị thất bại, không activate được Office 2019. Xin cám ơn nhiều.
Bạn chạy active với file loại gì?
==========
Nhưng đã là thành viên của rum rồi thì bạn có thể dùng key office 2019 để kích hoạt từ các topic share và hổ trợ online

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
Không kích hoạt được thì nhắn tôi bẻ dùm cho, còn muốn chặn thì dùng tool này đi, 1 click cho nhanh.

Sửa lần cuối:

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Diễn đàn có nơi chia sẻ key, có luôn topic hỗ trợ kích hoạt, tất cả nằm ở nhánh Kích hoạt Windows Office Miễn Phí..mời bạn tìm đọc.

sgm99

Búa Gỗ
Xin cám ơn các bạn đã góp ý. Thật ra tôi mới cài thằng Win11 Enterprise Pre-Act vô SSD, sau đó vô khóa thằng Win Defender giống như đã làm với thằng Win 10 Enterprise. Tưởng rằng êm xuôi, nào ngờ bỏ Office 2019 vô, dùng tool activate nó, tuy bị chận nhưng vẩn thấy đã kích hoạt, kèm theo lời nhắn là không phải "xịn", cần phải bỏ key mới. Định cài thêm vài softs vô nhưng vẫn bị thằng Win Defender chận lại, hình như nó khó bị chận hơn là trong Win 10. Tôi không giỏi về máy tính, chỉ vọc chút đỉnh để lướt mạng, mong được chỉ dẩn thêm (nếu đã có ai post bài viết về cách chận hoàn toàn Win Defender trong Win 11 thì tốt quá).
Mới vô trang sordum.org, lấy mấy ứng dụng rất hay, xin cám ơn bạn moitinhdaukiss!

Sửa lần cuối:

sgm99

Búa Gỗ
Không kích hoạt được thì nhắn tôi bẻ dùm cho, còn muốn chặn thì dùng tool này đi, 1 click cho nhanh.
Xin cám ơn nhiều, trang này rất bổ ích và hay!

sgm99

Búa Gỗ
Báo tin mừng cho các bạn đã "bẻ" Office 2019 Pro Plus rồi sau khi dùng thằng HEU KMS Activator v.24.6, Win 11 Enter cũng ổn luôn sau khi cài dược thằng Defender Control ở trang sordum.org. Xin cám ơn các bạn đã giúp. Máy mình xài thằng AMD 3400 G, 16 GB ram nên boot khá nhanh, định nâng cấp lên 5600 G (khoảng dưới 200 USD) nhưng chắc chờ gom đủ tiền lên đời DDR5 luôn!!!