Yêu cầu Game - Xin game " đối kháng " xưa chắc 1991~1995 về robot | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Yêu cầu Game Xin game " đối kháng " xưa chắc 1991~1995 về robot

ngocHieu91

Búa Gỗ
dạo này chán đời, lục lại trí nhớ về tuổi thơ thì nhớ ra ngày xưa hồi < 10t ( em 1991 ) bố em có mua cho 1 cái cd vài chục hay trăm trò game , 1 số trò như street fighter đời tống hay trò con thỏ xanh jazz rabit j đó cầm súng vời loanh quanh mấy game bắn máy bay như skyfork . Chợt nhớ ra là trong đó có 1 game đối kháng về robot, nhưng chắc ko phải bản full nên chỉ dc dùng 3,4 con trong list đó , khung cảnh là mình đấu nhau trong 1 cái lồng , xong nếu bị đánh mà dính vào thành lồng sẽ bị giật điện .... giờ nhớ ra nên muốn tìm lại chơi thử bản full thôi , em biết nghe cũng mơ hồ nhưng vẫn nhờ các cao nhân biết đâu còn nhớ :( chơi AAA ngấy quá rồi

meebo

Rìu Vàng Đôi
dạo này chán đời, lục lại trí nhớ về tuổi thơ thì nhớ ra ngày xưa hồi < 10t ( em 1991 ) bố em có mua cho 1 cái cd vài chục hay trăm trò game , 1 số trò như street fighter đời tống hay trò con thỏ xanh jazz rabit j đó cầm súng vời loanh quanh mấy game bắn máy bay như skyfork . Chợt nhớ ra là trong đó có 1 game đối kháng về robot, nhưng chắc ko phải bản full nên chỉ dc dùng 3,4 con trong list đó , khung cảnh là mình đấu nhau trong 1 cái lồng , xong nếu bị đánh mà dính vào thành lồng sẽ bị giật điện .... giờ nhớ ra nên muốn tìm lại chơi thử bản full thôi , em biết nghe cũng mơ hồ nhưng vẫn nhờ các cao nhân biết đâu còn nhớ :( chơi AAA ngấy quá rồi
Cái này chắc đủ để bạn phê pha 1 lúc nè. Game SNES.

Mighty Morphin Power Rangers - The Fighting Edition (USA) (link)​

204307-mighty-morphin-power-rangers-the-fighting-edition-snes-screenshot.png

Bạn thành thục thi triển tất cả các chiêu của con Mega Tigerzord với Lord Zedd thì mới là master nhe.
Thi triển mấy chiêu thường thường thì ai cũng làm dược phải không nè.

ngocHieu91

Búa Gỗ
Cái này chắc đủ để bạn phê pha 1 lúc nè. Game SNES.

Mighty Morphin Power Rangers - The Fighting Edition (USA) (link)​

204307-mighty-morphin-power-rangers-the-fighting-edition-snes-screenshot.png

Bạn thành thục thi triển tất cả các chiêu của con Mega Tigerzord với Lord Zedd thì mới là master nhe.
Thi triển mấy chiêu thường thường thì ai cũng làm dược phải không nè.
Để e thử, tks bác , hnay tự dưng hứng lên thể loại này

ngocHieu91

Búa Gỗ
Mình cùng tìm trên Youtube với từ khoá này: robot fighting game classic
Ra ngay đầu tiên, nhưng vì bạn bảo chạm lồng sắt bị điện giật, nên vẫn phân vân :D.

Có mà bác, b xem video đó phút 7:30 là có , ngày xưa bản e chơi chắc bản demo nên chỉ cho chơi 3,4 character và maps lồng sắt điện đó thui :(( cầy điên cuồng trên con pentium 2 game này nên bị ám ảnh muốn chơi full thử 1 lần , từ sáng hì hục cài dosbox với win 98 ảo để chơi con này