Hỏi/ Thắc mắc - Xin dùng chung GoogleDriver Unlimited | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Xin dùng chung GoogleDriver Unlimited

nguyentranhuy127

Búa Đá Đôi
Bác nào có Team hay còn Slot cho em xin dùng ké GGDriver với ạ. Tuyệt đối ko hờn trách khi bị bay
Mình chỉ úp Videos, ảnh gia đình và 1 số Soft cần thiết cho cài mới PC thôi ạ (tải về cũng như share cho người khác down cho tiện). File gốc em đã có ổ cứng riềng chứa nên có mất thì chỉ tốn time up thôi ạ.
Em cảm ơn.

Trong Le

Rìu Vàng
Bác nào có Team hay còn Slot cho em xin dùng ké GGDriver với ạ. Tuyệt đối ko hờn trách khi bị bay
Mình chỉ úp Videos, ảnh gia đình và 1 số Soft cần thiết cho cài mới PC thôi ạ (tải về cũng như share cho người khác down cho tiện). File gốc em đã có ổ cứng riềng chứa nên có mất thì chỉ tốn time up thôi ạ.
Em cảm ơn.
bạn cần dung lượng nhiều ko?

ungnguyen

Gà con
mới up ít ảnh đã hết mất tiêu rồi.