Nhờ tư vấn - Xin địa chỉ web để tìm free proxy còn sống uy tín? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn Xin địa chỉ web để tìm free proxy còn sống uy tín?

Quoc Hien

Gà con
Chào anh chị,
Mình tìm các free proxy (port 80) của Germany, USA, Italy, Russia, India,.... trên các trang như http://free-proxy.cz/; nhưng không sử dụng được, toàn báo "không có mạng".
Các bạn có web nào uy tín vui lòng chia sẻ mình với. (Trc đây có nhiều web vào dc lắm, nhưng giờ bị chặn nhiều quá, không vô được, hoặc tìm ra nhưng không xài được)
Cám ơn rất nhiều!

Quoc Hien

Gà con
Bạn đã thử ở proxy list chưa?
Proxy list cũng toàn các proxy chết không bạn ơi. Nó báo không có mạng. Thêm nữa, trang này các proxy của Germany, India, ... với port 80 rất hiếm hoặc không có. Hôm nào có thì không chạy dc. Cám ơn bạn!

nguyenduc1234

Rìu Bạc Đôi
Nhân dịp gặp @Quoc Hien ở đây, tôi xin bạn cho biết điều không hài lòng để bạn phải "bỏ like" sau khi đã thấy Key Kaspersky tôi gởi đến.
Tôi cần biết để chuẩn bị thật tốt cho công việc sắp tới. Xin Cám ơn!
tiện thể cho em hỏi, bác có cả 24 ngàn like làm sao bác biết ai bỏ like vậy?

Quoc Hien

Gà con
Gởi bạn @Vanthinh . Mình nghĩ việc "bỏ like" như bạn nói là vô tình thôi bạn ah, chứ mình kg có y bỏ like ai hết. Chắc do like nhiều lần nên trở thành "unlike"- mình nghĩ vậy! Sorry bạn nếu làm phiền bạn do vô tình nha! Cám ơn bạn!

thanh hahuy

Rìu Chiến
@Hamano Kaito, @vathinh: Theo tôi thì không ai rảnh để like và unlike đâu. Tôi dùng trình duyệt Firefox, để xem thẻ ẩn tôi đã like, nhưng sau khi tắt trình duyệt và mở lại thì đôi khi không xem được nữa nên đành phải unlike, sau đó like thì lại xem được. Có thể nhiều người cũng gặp tình trạng tương tự.

thuanpm

Moderator
Thành viên BQT
Nhân dịp gặp @Quoc Hien ở đây, tôi xin bạn cho biết điều không hài lòng để bạn phải "bỏ like" sau khi đã thấy Key Kaspersky tôi gởi đến.
Tôi cần biết để chuẩn bị thật tốt cho công việc sắp tới. Xin Cám ơn!
Một tín hiệu đáng vui cho thành viên vn-z!

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
tiện thể cho em hỏi, bác có cả 24 ngàn like làm sao bác biết ai bỏ like vậy?

Tôi cũng có thắc mắc giống bạn, hàng ngày tôi check thông báo nhưng không thấy vụ Unlike, tôi nghĩ là có nhưng nó không báo cho tôi biết. Việc này tôi thấy có bạn khác cũng phàn nàn rồi. Hay các bạn ấy có một số đặc quyền nên mới xem được vụ Unlike?

NEXTVOZ

Búa Gỗ
Tài khoản bị khóa
Chào anh chị,
Mình tìm các free proxy (port 80) của Germany, USA, Italy, Russia, India,.... trên các trang như http://free-proxy.cz/; nhưng không sử dụng được, toàn báo "không có mạng".
Các bạn có web nào uy tín vui lòng chia sẻ mình với. (Trc đây có nhiều web vào dc lắm, nhưng giờ bị chặn nhiều quá, không vô được, hoặc tìm ra nhưng không xài được)
Cám ơn rất nhiều!

Nen dung VPN thay cho Proxy

Best VPN's (No logging policy VPN): Mullvad, IVPN-Client-v2.12.6, Perfect-Privacy-VPN_Setup