Hỏi/ Thắc mắc - Xin code chuyển từ bản retail sang bản VL office 2016 và ngược lại | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Xin code chuyển từ bản retail sang bản VL office 2016 và ngược lại

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Vâng để em mò dần ạ
1 phát ăn ngay có gì đâu mà mò. Mà retail xịn sò thì cho xịn luôn chuyển làm chi cho mất công vậy bạn.

nguyenduc1234

Rìu Bạc Đôi
1 phát ăn ngay có gì đâu mà mò. Mà retail xịn sò thì cho xịn luôn chuyển làm chi cho mất công vậy bạn.
Tại em muốn tự làm được ý ạ 😁😁😁 mày mò kiểu nghiện chứ em nhờ trong topic là được luôn ạ. Canh me key retail toàn k kịp toàn block

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Tại em muốn tự làm được ý ạ 😁😁😁 mày mò kiểu nghiện chứ em nhờ trong topic là được luôn ạ. Canh me key retail toàn k kịp toàn block
Thật ra bạn cài Retail là xem như bao gồm đầy đủ các bản rồi. Chỉ việc bật đèn xanh lên để cho phép xài với key bản khác thôi.