This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Hỏi/ Thắc mắc Xin cách tải video hd facebook trong nhóm kín

dangtuyet

Gà con
Mọi người cho xin cách tải video hd trong nhóm facebook kín với ạ.
Em lục tìm google các cách cũ đã không còn tính ứng dụng nữa. Bây giờ không biết phải làm sao.
Em cám ơn ạ.

dangtuyet

Gà con
Bạn thử trang savefrom.net chưa

Hi, video ở chế độ public thì được ạ. Trong nhóm kín nó báo ko tìm thấy video gì gì ko tải được anh ạ.

Facebook đã chỉnh sửa gì đó, nên không tìm thấy hd_src như hướng dẫn nữa ạ.

dammage

Rìu Chiến
tui mới test thử 1 group kín thấy được mà, có khi bạn lấy không đúng link đó

dammage

Rìu Chiến
bỏ facebook cũng lâu rồi, giờ test lại dùm bạn

đây là 1 group kín (mới join liền tức thì)

đây là 1 video bất kì (là cái 1:40 trong hình trên), lưu ý nó có hd

đây là source page, như bạn thấy...

kết quả

hồi sáng đã test với vài group kín khác nữa cũng cho cùng kết quả

không ăn thua, cả 2 website trong bài đều không tải được video trong group kín, tui test với 1 số site khác thì tải được nhưng không có chất lượng hd

nếu tui không lầm thì đổi www thành m nghĩa là đang chuyển qua chế độ dành cho mobile, mà chế độ đó thì idm đã bắt được link rồi nhưng... không có hd, huề vốn à

chất lượng video chỉ có 1.39M (độ phân giải 400x224), trong khi cách tui ở trên tải được cái 5M lận

Sửa lần cuối:

dangtuyet

Gà con

Dạ, cách này e chỉ tải được sd về mờ lắm ạ

Phiền a quá hi.
E ko thấy cái hd_src, có thể là vì cách tải đó không dành cho những video kiểu livestream ạ.
Có cách nào tải video livestream hd không ạ?

dammage

Rìu Chiến
video nào cũng như nhau mà ta, bạn gởi thử 1 video tui test thử được hông (kiếm group nào xét duyệt dễ dễ chút nha, tui phải join mới test được)

dangtuyet

Gà con
video nào cũng như nhau mà ta, bạn gởi thử 1 video tui test thử được hông (kiếm group nào xét duyệt dễ dễ chút nha, tui phải join mới test được)

Hi. E thử với các video công khai, thì tải được.
Còn video trong group e cần tải thì không ra như thế.
E inbox a teamviewer để a check thử nhé, vì group này phải đăng ký thành viên lằng ngoằng, rồi xác nhận trên telegram, sau đó mới được xét duyệt vào group a oi.

hay là nó up chuẩn ban đầu là ...sd??

Chuẩn ban đầu sd, thì search nội dung sd_src cũng phải hiện chứ ạ.

dammage

Rìu Chiến
thôi thử test ngược lại coi sao đã, bạn join group này đi, dễ lắm
https://www.facebook.com/groups/animevn.group/

xong rồi vô video này, làm theo các bước của tui ở trên coi có download được hong, xong rồi tính tiếp
Mã:
https://www.facebook.com/VVVinhVV/videos/555350088311560/

tại đầu năm việc nhiều sợ hong có thời gian, với lại nếu bạn làm theo cách tui mà hong được thì nhiều khả năng là video trong group của bạn khác, có teamview cũng chưa chắc tui làm được, nói chung bạn cứ thử đi đã rồi inbox tính tiếp

Sửa lần cuối:

dangtuyet

Gà con

Dạ được ạ, các video trong group đó thậm chí IDM cũng bắt được link down HD nữa.
Còn video em cần tải trong group e cần, ko hiểu sao ko thể tải dược đó anh.

dammage

Rìu Chiến
khó vậy , thôi để teamview coi sao đã, thấy thời gian của tui với bạn hình như hông khớp nhau thì phải

mà nói trước chưa chắc tui giúp được đó nha

dangtuyet

Gà con

Dạ vậy ID teamviewer đây: 1 388 877 505 Pass a rảnh thì check inbox nhé