Hỏi/ Thắc mắc - Xin cách download file từ 4pda | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Xin cách download file từ 4pda

Black hat

Búa Gỗ Đôi
Mình cần download 1 số file về router, android trên web 4pda.ru, mình ko biết tiếng nga nên ko thể tạo dc tk trên trang này, bác nào có tk có thể download hộ hoặc tạo hộ mình tk trên trang này cho mình download dc mình xin cảm ơn.

Haohuy123

Gà con

Haohuy123

Gà con
mình cho vào link trên rồi đấy
bác ơi e hỏi reg cái tài khoản 4pda này như thế nào vậy bác
mình cảm ơn bác đã tải
bác có thể rep giúp em 1 tài khoản được ko ạ
chứ nhờ bác quài e thấy cũng phiền cho bác ạ

tamthangia

Rìu Vàng Đôi
bác ơi e hỏi reg cái tài khoản 4pda này như thế nào vậy bác
mình cảm ơn bác đã tải
bác có thể rep giúp em 1 tài khoản được ko ạ
chứ nhờ bác quài e thấy cũng phiền cho bác ạ
Tk này mình reg lâu rồi , đợt đó hên xui mới gõ dc cái capcha ấy 🤣 giờ login phải dựa qua mail chứ đăng nhập có capcha cũng chịu chết

vietchovui

Gà con
Mã:
https://drive.google.com/drive/folders/1nd0Ui_h2o95aRo24x_-4q3tiDDIb3pGA?usp=sharing
oh yeah oh yeah. Cảm ơn bạn nhiều nhiều.
Edited: sẵn đây hỏi luôn. bạn login bằng cách nào vậy? Từ mấy tháng nay mình không còn login bằng link qua email được nữa. Trang login vẫn có chức năng đó nhưng khi check mail lại không thấy đâu cả, bới cả thùng rác, junk cũng không có luôn. Còn captcha tiếng Nga thì mình đã thử nhưng vô vọng, không tài nào dịch nổi, chỉ có hoa mắt.