xin cách cài youtube vanced | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

xin cách cài youtube vanced

huynhtran38

Búa Gỗ Đôi
chào toàn thể ae! như tiêu đề, mình muốn cài youtube vanced để ko phải xem quảng cáo trên ti vi android sony. mong ae giúp với. trên đt android mình cài thành công và dùng rất tốt nhưng trên ti vi này thì chịu. đã xem hướng dẫn trên mạng mà cài vẫn ko đc. cảm ơn ae rất nhiều.

huynhtran38

Búa Gỗ Đôi
Còn cách nào ko bạn? Bởi mình xem trong phần ứng dụng thì có tên youtube vanced rồi nhưng mở ra lo dùng đc, và cũng ko có biểu tượng ứng dụng bên ngoài màn hình ti vi.

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Mua gói premium xài đi bạn, trong 4room mình có nè, có 120k/6 tháng + 1 tháng free nữa là 7 tháng. Tính ra chưa tới 20k/1thang quá rẻ đó bạn, ko hạn chế số lượng kết nối khi đăng nhập vào chung 1 tk đã đăng ký, quá ok luôn. Trước mình cũng dùng ytb vanced trên dt nhưng cũng ít dùng tới từ khi mua gói premium. Bạn qua đây tham khảo thử coi
https://vn-z.vn/threads/youtube-pre...c-toi-thieu-6-thang.32173/page-30#post-476425

huynhtran38

Búa Gỗ Đôi
Tại cho bọn trẻ nó xem tí lại quảng cáo, mà quảng cáo toàn nội dung người lớn mới bực bạn ạ!

Shiny

Rìu Sắt
Mình cài smart youtube tv rồi, nhưng vẫn có quảng cáo bạn ơi!
bạn cài bị thiếu rồi , cài cái này còn phải cài 1 file nữa mới chạy với chặn được quảng cáo youtube trên smart youtube tv : bạn xem hướng dẫn này rồi cài đủ và tinh chỉnh setting đúng như hd là chạy ok : https://www.hieuhien.vn/huong-dan-c...uang-cao-dieu-khien-remote-va-chuot-deu-duoc/ . Mình đã cài và sử dụng thành công .

huynhtran38

Búa Gỗ Đôi
Bản này cài đúng là đỡ quảng cáo hơn nhưng khi tìm kiếm bằng giọng nói thì nó lại chạy cái youtube mặc định. Có cách nào khắc phục ko ae?

nkoc6a15

Rìu Sắt
Chỉ cài được trên Android TV trên một số TV Sony thôi các bác ơi. Còn các hệ điều hành khác như Tizen của Samsung, WebOS của LG thì chỉ có bỏ tiền ra mua Premium thôi ạ

Long Sao

Rìu Bạc Đôi
Nên tham khảo Youtube Revanced ( Thế hệ sau của Youtube Vanced trước đây thử xem)

Uiurin

Gà con
Bây giờ vanced còn sống đâu, chuyển qua revnaced thôi, nhưng nên tải đúng trang nhé