Hỏi/ Thắc mắc - Xin các tựa game hay | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Xin các tựa game hay

anhnguyenvan

Rìu Sắt Đôi
Chào mọi người, mọi người ai có game gì hay xin với thiệu. Xin cám ơn !. đang rảnh không mà chẳng biết game nào nổi tiếng để chơi cả , xin một ít tên game.

Sửa lần cuối:

BinhHT

Rìu Sắt
Bạn sửa lại tiêu đề và nội dung bài viết nhé, bài viết sơ sài quá.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Mình đã post khá nhiều game ở box Game PC của diễn đàn, bạn có thể vào đường link tìm kiếm bên dưới để tải những game mình đã post lên:
Hoặc nếu có muốn tải các game khác, có thể vào box Game PC cua diễn đàn. Tuy nhiên những game mình post cách chơi khá dễ dàng, vui nhộn và phù hợp.

chuixoixa

Rìu Bạc
Mình đã post khá nhiều game ở box Game PC của diễn đàn, bạn có thể vào đường link tìm kiếm bên dưới để tải những game mình đã post lên:

Hoặc nếu có muốn tải các game khác, có thể vào box Game PC cua diễn đàn. Tuy nhiên những game mình post cách chơi khá dễ dàng, vui nhộn và phù hợp.
Link (search/88124/) mình bấm thử nó không hoạt động (Oops! We ran into some problems) bạn check lại thử.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Link (search/88124/) mình bấm thử nó không hoạt động (Oops! We ran into some problems) bạn check lại thử.

Ủa kỳ vậy :D Nick mình nó hiện mà, chắc chỉ riêng với nick mình quá :D
Vậy thì bạn vào link bên dưới:
Mục Đăng bởi thì bạn ghi tên phj4nhpr09xx vào, mục Tìm trong diễn đàn bạn chọn Game PC & Console, tick vào ô Tìm cả trong diễn đàn con, mục Sắp xếp theo chọn Date, và tick vào ô Hiển thị kết quả dạng Chủ đề là sẽ được :D

b0602

Búa Gỗ
Chào mọi người, mọi người ai có game gì hay xin với thiệu. Xin cám ơn !. đang rảnh không mà chẳng biết game nào nổi tiếng để chơi cả , xin một ít tên game.
Bố làm thơ viết nhạc Bên Thăng Long Kỳ Đạo bây giờ qua đây rồi vãi{big_smile}{bike}

anhnguyenvan

Rìu Sắt Đôi
Bố làm thơ viết nhạc Bên Thăng Long Kỳ Đạo bây giờ qua đây rồi vãi{big_smile}{bike}

ducuong

Group Partner
Hix, còn ko hiểu thí chủ đang muốn tên game cho điện thoại hay PC nữa :'(. Cũng ứ biết cấu hình máy để tư vấn game cho vừa tay :(

KaiStone

Gà con

Devil May Cry 4, 5
Need for Speed Hot Pursuit
Street Fighter
GTA

Đầy