Xin các bác trợ giúp | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Xin các bác trợ giúp

hvdln

Búa Gỗ Đôi
Tình hình em đang dùng mail có tên miền moet.edu.vn. Có thông báo hiện nay bộ nhớ đã sắp đầy, nên có yêu cầu sao lưu hoặc xoá dữ liệu đi, giờ em muốn sao lưu dữ liệu sang loại lưu trữ trực tuyến khác để thuận lợi cho công việc. các bác đã làm hoặc biết hướng dẫn em sao lưu sang loại nào thì ổn ạ,

Trong Le

Rìu Vàng
Tình hình em đang dùng mail có tên miền moet.edu.vn. Có thông báo hiện nay bộ nhớ đã sắp đầy, nên có yêu cầu sao lưu hoặc xoá dữ liệu đi, giờ em muốn sao lưu dữ liệu sang loại lưu trữ trực tuyến khác để thuận lợi cho công việc. các bác đã làm hoặc biết hướng dẫn em sao lưu sang loại nào thì ổn ạ,
1. Bạn sửa tiêu đề bài đăng lại cho rõ ràng vấn đề cần hỏi;
2. Có thể chọn Google drive hoặc Onedrive là ngon nhất. Các loại khác cũng đang miễn phí dung lượng cao, có thể đăng ký để dành.

htghehe

Búa Gỗ Đôi
xóa hết thư rác chưa nhỉ? mình gặp nhiều người để thư quản cáo, blah blah... hết cả bộ nhớ