Yêu cầu Phần mềm - Xin các bác chia sẻ phần mềm thay đổi Proxy | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Yêu cầu Phần mềm Xin các bác chia sẻ phần mềm thay đổi Proxy

Hamano Kaito

Moderator
Soft này có bản tiêu chuẩn. Bản này nó cho dùng thử 15 ngày
Dùng runasdate đóng băng trial lại xài chùa mãi mãi được. Nếu bị báo hết hạn thì xóa key này rồi gỡ soft cài lại sẽ có tiếp 15 days. Sau đó dùng runasdate như đã nói ở trên
View hidden content is available for registered users!

NTHT1MD

Rìu Chiến Chấm
Soft này có bản tiêu chuẩn. Bản này nó cho dùng thử 15 ngày
Dùng runasdate đóng băng trial lại xài chùa mãi mãi được. Nếu bị báo hết hạn thì xóa key này rồi gỡ soft cài lại sẽ có tiếp 15 days. Sau đó dùng runasdate như đã nói ở trên
*** Hidden text: cannot be quoted. ***
Vâng cảm ơn bác
Bản free chạy ok, nhưng cái quan trọng là kiếm được cái proxy tốc độ nhanh mới khó

Hamano Kaito

Moderator
Vâng cảm ơn bác
Bản free chạy ok, nhưng cái quan trọng là kiếm được cái proxy tốc độ nhanh mới khó
Bản tiêu chuẩn ngon hơn bản Free nhiều đó bạn. Còn ngon nữa thì là bản PRO
Mà bản Pro nó ko có TrialDays. Bắc buộc mua mới được, chứ có trial days là ngon ngay
Soft này hình như của DEV từ Nga tạo ra. Nên nói chung tạm ổn
--
Trong bản tiêu chuẩn có mục tải danh sách proxy xuống trước. Sau đó check từng Proxy hoặc có thể để nó tự quét từng proxy sau đó cập nhật ở list cần để chọn

NTHT1MD

Rìu Chiến Chấm
Bản tiêu chuẩn ngon hơn bản Free nhiều đó bạn. Còn ngon nữa thì là bản PRO
Mà bản Pro nó ko có TrialDays. Bắc buộc mua mới được, chứ có trial days là ngon ngay
Soft này hình như của DEV từ Nga tạo ra. Nên nói chung tạm ổn
--
Trong bản tiêu chuẩn có mục tải danh sách proxy xuống trước. Sau đó check từng Proxy hoặc có thể để nó tự quét từng proxy sau đó cập nhật ở list cần để chọn
Bản tiêu chuẩn tìm ở đâu bác nhỉ? Nghe bác nói thèm quá.
Em tìm trên github, có bác share 1 list proxy, thấy cũng được vài cái chạy, nhưng đều chậm. Tiếc thật!

Hamano Kaito

Moderator
Bản tiêu chuẩn tìm ở đâu bác nhỉ? Nghe bác nói thèm quá.
Em tìm trên github, có bác share 1 list proxy, thấy cũng được vài cái chạy, nhưng đều chậm. Tiếc thật!
Trang chủ của soft chứ ở đâu nữa bạn.

kemmet

Rìu Sắt Đôi
Proxy ngon thì bạn có thể mua :D
Như mình là mình mua proxy 911, giá 5tr cho 1000 proxy. Xài hết thì lại mua tiếp. Dùng ngon nghẻ ổn định.

NTHT1MD

Rìu Chiến Chấm
Proxy ngon thì bạn có thể mua :D
Như mình là mình mua proxy 911, giá 5tr cho 1000 proxy. Xài hết thì lại mua tiếp. Dùng ngon nghẻ ổn định.
mỗi proxy dùng được trong thời gian bao lâu bác? bác mua ở trang web hay công ty nào ạ?
Cảm ơn bác đã chia sẻ

kemmet

Rìu Sắt Đôi
mỗi proxy dùng được trong thời gian bao lâu bác? bác mua ở trang web hay công ty nào ạ?
Cảm ơn bác đã chia sẻ
1 proxy dùng được trong khoảng thời gian 1 đến 2 ngày thôi bác và proxy nước nào cũng có.
Mua trên trang web và trả bằng tiền kỹ thuật số bác à.

NTHT1MD

Rìu Chiến Chấm
1 proxy dùng được trong khoảng thời gian 1 đến 2 ngày thôi bác và proxy nước nào cũng có.
Mua trên trang web và trả bằng tiền kỹ thuật số bác à.
Vâng, khi nào iem cần, bác bán lại cho iem vài proxy nhé. iem test thay proxy thôi ạ

kemmet

Rìu Sắt Đôi
Cảm ơn bác đã chia sẻ
Bác có thể mua lẻ tại đây, bên đó họ cũng cho bán lẻ vài proxy list