Hỏi/ Thắc mắc - Xin bộ cài Win7 Aio ( vừa có 32 &64) cần nhất là bản Professional | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Xin bộ cài Win7 Aio ( vừa có 32 &64) cần nhất là bản Professional

caniquyvnz

Rìu Bạc
Hi Anh Em

Mình lội 1 vòng trong tab( Windows 7) nhưng chưa thấy bản nào giống như nhu cầu trên
Anh em còn sử dụng hay cất đâu, thì share cho mình với + có key hay cách active thì share giúp mình luôn.
chúc Anh Em luôn vui + khoẻ {byebye}

caniquyvnz

Rìu Bạc
bạn tìm từ khoá "windows 7 aio" trên google nhiều mà. Nếu tìm không có bản nào ưng thì bạn tải lẻ rồi tích hợp lại. Trên google cũng có hướng dẫn luôn.
mình củng biết cách đó , nhưng tin tưởng ae room mình hơn google,!

tigerbeer400

Rìu Sắt Đôi
Thật sự mà nói, khi xưa chưa cài = winNTSettup thì mới kiếm mấy bang AIO, giờ ko cần đâu, thích bản nào, download quăng vào usb, sau đó chọn cài thôi. Tiện hơn nhiều. Vì WinAIO chưa chắc đc update thường xuyên

caniquyvnz

Rìu Bạc
Thật sự mà nói, khi xưa chưa cài = winNTSettup thì mới kiếm mấy bang AIO, giờ ko cần đâu, thích bản nào, download quăng vào usb, sau đó chọn cài thôi. Tiện hơn nhiều. Vì WinAIO chưa chắc đc update thường xuyên
mình thì có ít usb lắm , nên tính tiện 1 bản all in one vậy muh

caniquyvnz

Rìu Bạc
Trong vn-z.vn mình có bạn -censor- . Chia sẻ rất nhiều win 7 , theo đúng yêu cầu của bạn Win 7 AIO , bạn nên vào trang chủ 21AK22 , tài về nhé : https://-censor-/tai-iso-windows-7-sp1-chinh-chu-moi-nhat-tu-microsoft.html
mình có tải bản này rồi & trong room mình luôn nhưng nó báo lỗi trong khi cài mình đang kéo bản khác về chắc 4 tiếng nửa mới load xong rồi thử lại coi phải do máy thời napoleon {beat_brick} nên mới chứng nv không? .thank`s bạn

meodenhiphop

Rìu Sắt
mình có tải bản này rồi & trong room mình luôn nhưng nó báo lỗi trong khi cài mình đang kéo bản khác về chắc 4 tiếng nửa mới load xong rồi thử lại coi phải do máy thời napoleon {beat_brick} nên mới chứng nv không? .thank`s bạn
bạn kiếm bản nào có link google drive ấy tải cho nhanh.

cyberat

Junior Moderator
Thành viên BQT
trong đây có á, nhưng mình chỉ dùng 64 bit nên quên mất đâu rồi

up2tech

Gà con
bạn tham khảo bản AIO này gồm tổng hợp Win 7 Home, Pro, Ultimate X86 x64 SP1 nguyên gốc (chưa update)
Mã MD5: A8D44C48F0E2739854BBE78B314738DE

Sửa lần cuối:

caniquyvnz

Rìu Bạc
bạn tham khảo bản AIO này gồm tổng hợp Win 7 Home, Pro, Ultimate X86 x64 SP1 nguyên gốc (chưa update)
Mã MD5: A8D44C48F0E2739854BBE78B314738DE
thanks bạn nhiều

Ba0Dragon

Búa Đá
Có bản của a hoanchiên 7 uti aio 32 và 64
M xài cũng thấy ổn lắm
Ko tải 2 bản 7 uti 32 và 64 của 21ak22 cũng đc đoa, m có cài thử cũng ổn lắm, nhẹ