xin app đọc sách offline trên android | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

xin app đọc sách offline trên android

tính em thì thích tải sách về đọc offline, hồi trước dùng amazon mà h nó chập cheng quá nên đang muốn tìm một app khác để dùng, mong các cao nhân giúp đỡ.^^!

malemkhoang

Rìu Chiến
tính em thì thích tải sách về đọc offline, hồi trước dùng amazon mà h nó chập cheng quá nên đang muốn tìm một app khác để dùng, mong các cao nhân giúp đỡ.^^!
n8-fdCpib77udGl_FHcHm8a0daKIJ1iTiQJrWwkICoGtMCLx9XigkwDGU6ImLlLX69s=w512
Chia sẻ - Librera - Phần mềm đọc truyện chữ bằng tiếng Việt trên điện thoại | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

5Characters

Rìu Sắt
Mình đang dùng Readera trên store, bản Premium mình dùng chỉ để đổi font chữ thôi, bản premium đọc file cũng y như bản thường, không khác gì.

statistics

Moderator
Thành viên BQT
Mình thường đọc sách ở dạng pdf và epub nên mình sử dụng trình đọc mặc định là Google Book.
Bạn có thể upload đâu đó tận 1000 cuốn (có chỗ bảo 2000 cuốn). Mỗi cuốn tối đa 2GB. Bạn có thể tham khảo thêm giới hạn ở đây.

Mình thích dùng mặc định vì sách lưu ở máy và cả trên "mây" {beauty}, nên nó lưu lại vị trí đọc ở mọi thiết bị, kể cả máy tính đọc bằng trình duyệt.

Mình thường đọc sách ở dạng pdf và epub nên mình sử dụng trình đọc mặc định là Google Book.
Bạn có thể upload đâu đó tận 1000 cuốn (có chỗ bảo 2000 cuốn). Mỗi cuốn tối đa 2GB. Bạn có thể tham khảo thêm giới hạn ở đây.

Mình thích dùng mặc định vì sách lưu ở máy và cả trên "mây" {beauty}, nên nó lưu lại vị trí đọc ở mọi thiết bị, kể cả máy tính đọc bằng trình duyệt.
Cách nạp vô hoặc tải lên kiểu nào vậy bạn mình làm ko dc

bạn vào đây nhé.
Thank bạn để dùng thử

malemkhoang

Rìu Chiến
Thank bạn để dùng thử
Tui chẳng biết làm gì với 1000 - 2000 cuốn sách. Tui chỉ dùng độ 5 vạn, 6 vạn là cùng...​
Chia sẻ - 50 nghìn thông tin MF của tieulundothoptodotorg bị chia sẻ trên vn-z | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Biết là gợi ý trang này hơi lạ nhưng do mấy đầu sách mình muốn đọc đều có trên này, lại k tốn phí nên cũng muốn post thử:

Mình đọc trên wattpad í. Down về đọc offline đc luôn. Đa số là sách dành cho giới trẻ 😁
wattpad mình cũng từng dùng rồi, nhưng nó có khá nhiều hạn chế nên mới kiếm phần mềm ngoài như vậy.

Dùng Readera nhé. Bản miễn phí xài cực đã rồi. Nếu mua bản có phí có thêm vài tính năng khác. Thật ngạc nhiên khi bạn ko biết phần mềm này.

Mình đang dùng Readera trên store, bản Premium mình dùng chỉ để đổi font chữ thôi, bản premium đọc file cũng y như bản thường, không khác gì.
good app