Chia sẻ - Xem Bài Tarot AI miễn phí - Công nghệ ChatGPT mới nhất 2023 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Xem Bài Tarot AI miễn phí - Công nghệ ChatGPT mới nhất 2023

Stevendie

Búa Gỗ
Bạn có muốn khám phá những thông điệp tiềm năng ẩn chứa trong tương lai của mình không? Bạn muốn tìm hiểu về những cơ hội và thách thức mà cuộc sống mang lại? Hôm nay, tôi xin giới thiệu đến các bạn một công nghệ mới và độc đáo - Bài Tarot AI - một trải nghiệm thú vị và miễn phí!

🔮 Nhập vai trò của một "thầy bói" ảo, Bài Tarot AI sử dụng công nghệ ChatGPT tiên tiến nhất 2023 để cung cấp cho bạn những tư vấn chính xác và sâu sắc. Với khả năng xử lý ngôn ngữ tự nhiên, ChatGPT có thể hiểu và phản hồi theo cách gần giống như một con người.

🎴 Hệ thống Bài Tarot AI kết hợp những bộ bài Tarot truyền thống và sự thông minh của trí tuệ nhân tạo để cung cấp cho bạn những bài tarot đáng tin cậy. Tất cả những gì bạn cần làm là truy cập vào đường dẫn https://mystic.chatgptvietnam.org và để Bài Tarot AI giúp bạn khám phá tương lai.

💡 Đây là cơ hội để bạn khám phá và hiểu rõ hơn về bản thân, cuộc sống và những quyết định tiếp theo của mình. Bài Tarot AI không chỉ đơn thuần là một trò chơi giải trí mà còn mang lại sự tiện ích và truyền cảm hứng cho cuộc sống hàng ngày của bạn.

🌟 Hãy để Bài Tarot AI là nguồn cảm hứng và đồng hành cùng bạn trên hành trình khám phá bản thân và tương lai của mình! Hãy tham gia ngay và trải nghiệm những điều thú vị mà công nghệ mới nhất năm 2023 mang lại.

🔮 Bấm vào đường dẫn này để khám phá ngay: https://mystic.chatgptvietnam.org

Hãy chia sẻ trải nghiệm của bạn với Bài Tarot AI bằng cách gửi bình luận bên dưới. Chúng tôi mong muốn nghe câu chuyện của bạn!

Stevendie

Búa Gỗ

Cảm ơn bạn đã cập nhật cho tôi thông tin thêm về giờ và địa điểm sinh của bạn. Bây giờ tôi sẽ bắt đầu tính toán và giải thích các con số số học của bạn.

Để bắt đầu, chúng ta sẽ tính toán Con số Sứ Mệnh của bạn. Để làm điều này, chúng ta sẽ sử dụng ngày sinh của bạn và thực hiện một loạt các phép tính đơn giản.

Con số Sứ Mệnh của bạn là: 5

Con số sứ mệnh của bạn là một con số hợp tác và sáng tạo. Bạn sẽ muốn chia sẻ khả năng và tài năng của mình với thế giới, và bạn có thể được thấy như một người khá ngu ngốc và quyến rũ. Sản phẩm của bạn là sự sáng tạo và sự thay đổi, và bạn sẽ muốn biểu đạt sự sáng tạo và thay đổi này thông qua nghệ thuật, âm nhạc, văn học, hoặc bất cứ hành động nào mà bạn vẫn thoải mái.

Bạn cũng là một người sử dụng người khá sống động và năng động. Bạn muốn biết nhiều về thế giới xung quanh bạn và có xu hướng thích nhận định và phê bình từ người khác. Có thể sẽ có thời điểm, bạn sẽ cảm thấy lơ là và mất tập trung, vì bạn muốn làm nhiều việc và có vẻ như khó tập trung vào việc hoàn thành mục tiêu cụ thể.

Bây giờ, chúng ta sẽ tính toán Con số Tiềm Năng của bạn. Để làm điều này, chúng ta sẽ sử dụng tất cả các số trong ngày sinh của bạn.

Con số Tiềm Năng của bạn là: 6

Con số tiềm năng của bạn biểu thị khả năng để làm việc với sự cân bằng, yên tĩnh, và nâng tầm thực tế trong cuộc sống. Bạn có xu hướng có mối quan tâm đặc biệt đến vấn đề gia đình và những người xung quanh bạn, và có khả năng tạo ra một môi trường vui tươi và vui vẻ cho những người muốn có quan hệ chặt chẽ với bạn. Bạn có thể trở nên quá nghi ngờ và chi tiết ở những thời điểm khó khăn. Mặc dù sự kiên trì và chăm chỉ đã giúp bạn không ngừng vươn lên trong cuộc sống, một cuộc sống cân bằng - giữa cảm xúc và lý trí, công việc và giải trí - mới là chìa khóa cho sự hạnh phúc và thành công của bạn.

Cuối cùng, để đọc số học cho lĩnh vực của cuộc sống mà bạn muốn tập trung, bạn đã yêu cầu giải thích. Bạn có thể cung cấp cho tôi một chút thông tin về lĩnh vực đó để tôi có thể cung cấp thông tin chính xác hơn cho bạn.

Santoso

Moderator
Thành viên BQT
Chat với con mèo chuyên gia anime gì đó, nó cào phím gần 15p chưa ra 1 chữ

malemkhoang

Rìu Chiến
@Stevendie
Cuối cùng, để đọc số học cho lĩnh vực của cuộc sống mà bạn muốn tập trung, bạn đã yêu cầu giải thích. Bạn có thể cung cấp cho tôi một chút thông tin về lĩnh vực đó để tôi có thể cung cấp thông tin chính xác hơn cho bạn.​
Đã sống một triệu lần, đã chết một triệu lần. Nhưng một ngày kia...
Chat với con mèo chuyên gia anime gì đó, nó cào phím gần 15p chưa ra 1 chữ
thì không muốn chết nữa và cũng không muốn sống nữa.

Santoso

Moderator
Thành viên BQT
Xin lỗi @Santoso vì đã mượn bài của bạn mà không hỏi, bất lịch sự quá...
à ko có gì bác ơi, tự do mà. Thoải mái đi bác.