xClicker v2.6.0.2 - Tự động click chuột và bàn phím (không chiếm chuột) | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

xClicker v2.6.0.2 - Tự động click chuột và bàn phím (không chiếm chuột)

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
xClicker là phần mềm auto click không chiếm chuột dùng khá ổn định và hiệu quả , đặc biết rất dễ sử dụng và hỗ trợ nhận diện mã màu.

Tính năng chính của xClicker
  • Tự đông click chuột theo kịch bản đã được lập sẵn . Đặc biệt xClicker có 2 chế độ click chuột (Chiếm chuột và không chiếm chuột)
  • Làm tất cả công việc từ A-> Z mà bạn không phải tốn công , thích hợp cho những công việc lặp đi lặp lai nhiều lần xClicker sẽ giúp bạn thực hiện công việc ấy
  • Bản update hỗ trợ nhận diện mã màu
Download xClicker v2.6.0.2 - Tự động click chuột và bàn phím (không chiếm chuột)

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of Vn-Z.vn

softwarekhoa

Gà con
xClicker là phần mềm auto click không chiếm chuột dùng khá ổn định và hiệu quả , đặc biết rất dễ sử dụng và hỗ trợ nhận diện mã màu.

Tính năng chính của xClicker
  • Tự đông click chuột theo kịch bản đã được lập sẵn . Đặc biệt xClicker có 2 chế độ click chuột (Chiếm chuột và không chiếm chuột)
  • Làm tất cả công việc từ A-> Z mà bạn không phải tốn công , thích hợp cho những công việc lặp đi lặp lai nhiều lần xClicker sẽ giúp bạn thực hiện công việc ấy
  • Bản update hỗ trợ nhận diện mã màu
Download xClicker v2.6.0.2 - Tự động click chuột và bàn phím (không chiếm chuột)

*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of Vn-Z.vn
Thanks!

VitCon96

Gà con
Cảm ơn bác. Có bác nào chạy được Autoclick theo mã màu trên Win 10 - 64 bit thì cho em xin ít hướng dẫn với ạ. E đã lên GG làm theo youtube nhưng không được.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
mn biet app auto ban phim ko chiem man hinh chi voi

Bạn vào topic bên dưới của mình:
search với từ khoá tự động là ra khá nhiều topic và phần mềm liên quan :D

jason84au

Gà con
các bác ơi, em đang dùng 1 bản xclicker 2.6.0.2 nhưng em không dùng đc tính năng so màu hay phát hiện màu để phát hiện thay đổi. các bác có bản nào của xclicker dùng đc tính năng này hay có tool nào tính năng tương tự cho em xin với như tool của Murgee chẳng hạn (em tìm thì thấy chưa có thuốc luôn). Cảm ơn các bác

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
các bác ơi, em đang dùng 1 bản xclicker 2.6.0.2 nhưng em không dùng đc tính năng so màu hay phát hiện màu để phát hiện thay đổi. các bác có bản nào của xclicker dùng đc tính năng này hay có tool nào tính năng tương tự cho em xin với như tool của Murgee chẳng hạn (em tìm thì thấy chưa có thuốc luôn). Cảm ơn các bác

Mình ko dùng mấy phần mềm kiểu này nên ko hiểu rõ tính năng cụ thể của nó, còn phần mềm tương tự như phần mềm này mình post lên diễn đàn khá nhiều rồi, đây là 1 trong số đó:
Hoặc bạn vào topic này tìm nhé:
Tìm với từ khóa cho nhanh!