Hỏi/ Thắc mắc - Xài Google Chrome phiên bản cũ | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Xài Google Chrome phiên bản cũ

mapdit006

Búa Đá Đôi
Hi mọi người,

Cho em hỏi làm thế nào để xài google chrome phiên bản cũ mà nó không update vậy, em đã thử mọi cách trên mạng nhưng khi cài google chrome phiên bản cũ vào(em test bản 79) thì dù tắt trong services, add policies, hay đổi tên file update nó chỉ dừng 1 thời gian lát hồi nó cũng tự cập nhật lên. Vì google chrome phiên bản mới nó thêm quá nhiều cái e ko dùng, mỗi lần chuột phải là hiện quá nhiều context menu em không muốn nên muốn xài phiên bản cũ mà ko biết làm thế nào. Ai có cách hay giúp em với ạ.

Em cảm ơn!

mapdit006

Búa Đá Đôi

tamthangia

Rìu Vàng Đôi
xóa nó cũng tự khôi phục thôi bạn ơi
Bạn tạo 1 file tương tự bằng notepad rồi denied hết control nhé. Xem n khôi phục kiểu j

mapdit006

Búa Đá Đôi

mapdit006

Búa Đá Đôi
Bạn thử xóa chưa? Mình xóa xong ko thấy file đấy tự khôi phục bạn ạ

Mình từng xóa folder, file hoặc đổi tên luôn ý vẫn khôi phục à ko hiểu tại sao. Chắc khi syn account vào google nó bi hay sao đang test thử bản portable của bác trên.

Bạn tạo 1 file tương tự bằng notepad rồi denied hết control nhé. Xem n khôi phục kiểu j

Cách này mình chưa thử có gì test portable vẫn update mình xài xem sao, cảm ơn bạn đã chia sẻ