X-Morph Defense - Game bắn súng kết hợp xây dựng tháp phòng thủ | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

X-Morph Defense - Game bắn súng kết hợp xây dựng tháp phòng thủ

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
X-Morph Defense là sự hợp nhất độc đáo của một game bắn súng và game thủ thành cực đã. Bạn là X-Morph - một loài ngoài hành tinh xâm chiếm Trái đất để thu hoạch tài nguyên của nó và làm địa hình bề mặt. Chiến lược trong chế độ xây dựng bằng cách lựa chọn cẩn thận các loại tháp ngoài hành tinh khác nhau hoặc ném mình vào trận chiến.

Xây dựng mê cung cho kẻ thù đến trong một môi trường cung cấp tự do lập kế hoạch đặc biệt. Xé các tòa nhà và sập cầu để hỗ trợ phòng thủ của bạn hoặc đơn giản là thưởng thức một cảnh tượng hủy diệt chưa từng thấy. Sở hữu một loạt vũ khí ngoài hành tinh độc đáo và sử dụng các chiến lược phòng thủ như bạn chưa từng thấy trước đây trong thể loại này.

Mục tiêu của bạn là bảo vệ những người thu hoạch X-Morph khỏi làn sóng lực lượng của con người đang đến. Mỗi làn sóng kẻ thù được bắt đầu bằng một giai đoạn thiết lập trong đó người chơi có thể kiểm tra loại kẻ thù nào sẽ tấn công anh ta và để quan sát đường đi của họ. Không có giới hạn thời gian cho giai đoạn này, vì vậy người chơi có thể lên kế hoạch phòng thủ cẩn thận hoặc chọn bắt đầu chiến đấu ngay lập tức và đặt tháp khi cần thiết trong trận chiến.

Đặc sắc X-Morph Defense
  • Xây dựng tháp của bạn bất cứ nơi nào trên bản đồ.
  • Phá hủy chướng ngại vật, đánh sập các tòa nhà và cây cầu để thay đổi đường đi của kẻ thù.
  • Kết nối các tòa tháp với hàng rào laser ngăn chặn chuyển động của kẻ thù.
  • Kẻ thù thông minh – không có con đường kẻ thù được xác định trước. Kẻ thù thích nghi với chiến trường thay đổi và vị trí tòa tháp của bạn, khiến cho thử thách trở nên thú vị hơn rất nhiều.
  • Các loại tháp tiên tiến – các loại kẻ thù khác nhau đòi hỏi các chiến lược phòng thủ khác nhau. Xây dựng các tòa tháp tiên tiến để chống lại kẻ thù đặc biệt.
  • Đừng chờ đợi kẻ thù của bạn – tham gia trực tiếp với máy bay chiến đấu X-Morph.
  • Biến đổi thành bốn dạng máy bay chiến đấu riêng biệt, mỗi loại có một vũ khí và khả năng đặc biệt khác nhau.
  • Đẩy lùi các cuộc tấn công của kẻ thù vô tận
  • Phát triển sức mạnh khi trò chơi thưởng cho bạn các bản nâng cấp sau khi đánh bại từng đợt
  • Sử dụng các chiến lược mới, phản ứng với các con đường kẻ thù năng động
Cấu hình X-Morph Defense
  • Hệ điều hành: Windows 7/8/10 64bit
  • Bộ xử lý: Bộ xử lý: i3 2.6Ghz hoặc AMD tương đương
  • RAM: 4 GB bộ nhớ
  • Đồ họa: Tương đương GeForce GTX 460 hoặc AMD
  • DirectX: Phiên bản 11
  • Dung lượng ổ đĩa: 4 GB dung lượng ổ cứng trống
Download X-Morph Defense - Game bắn súng kết hợp xây dựng tháp phòng thủ

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test game trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This game was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

PauloLee

Búa Gỗ Đôi
Có link google drive không bác chủ thớt? Link Fshare down khó quá. Get link ko được.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Có link google drive không bác chủ thớt? Link Fshare down khó quá. Get link ko được.

Mình đang up lên Google Drive, bạn có thể vào topic bên dưới nhờ mod leech giùm :)

Harry86

Gà con
Link đã bị hư ad nhé. Vào Fshare hiện ra link tải luôn mà nhấn vào thì báo lỗi. Ad coi lại giúp dùm cho 1 game hay. tenkiu

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Link đã bị hư ad nhé. Vào Fshare hiện ra link tải luôn mà nhấn vào thì báo lỗi. Ad coi lại giúp dùm cho 1 game hay. tenkiu

Bạn nên đăng ký tài khoản Free hoặc sử dụng các trang web get link để tải cho nhanh ;)

Harry86

Gà con
Bạn nên đăng ký tài khoản Free hoặc sử dụng các trang web get link để tải cho nhanh
Mình có tk vip fshare mà . Bạn nhấn vào tải đi nó sẽ xuất hiện lỗi. Mình tải mấy game trên đây rồi, vào game này là báo lỗi tải thôi.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Mình có tk vip fshare mà . Bạn nhấn vào tải đi nó sẽ xuất hiện lỗi. Mình tải mấy game trên đây rồi, vào game này là báo lỗi tải thôi.

Để mình check lại xem sao nhé :D Hiện giờ vừa mới đón học viên nhập học nên bận rộn quá không còn nhiều thời gian online diễn đàn :D