Chia sẻ  Wordpress host miễn phí 1 năm

Cuong1977
Các bác nên dùng hosting của yahoo (tại post 44), miễn phí domain, host, 5 business email trong 1 năm. Website template cũng nhiều mà dễ thiết lập. Domain là của mình chứ không giống như bọn mailchip đâu.
Dùng một thẻ credit, có thể đăng ký nhiều domain các bác nhé. Đăng ký xong chờ 72 giờ họ sẽ activate (nếu không mình chat họ hỗ trợ ngay).

Promotion code đã hết hạn. Khi nào có code mới mình sẽ cập nhật
Trong lúc chờ đợi các bác nhanh tay đăng ký ở host này
Được 500Gb nhưng phải có thông tin thẻ CC.

Vừa kiếm được cái wordpress host miễn phí 1 năm nên chia sẻ ngay cho các bác. Lưu ý là host ở Ấn Độ nhé nên có lúc đăng ký có khó khăn, làm lần đầu có thể thấy nó load mãi không được thì chịu khó refresh vài lần.

Các bước thực hiện như sau:

Thành quả đây
Xem phần đính kèm 13544

Sửa lần cuối:
Trả lời

quangsdz

Gà con
Bỏ mua domain đi thì tiền nó mới về 0 nhé các bác

Cuong1977

Rìu Chiến Chấm
K
Mặc định là nó sẽ bắt mình mua 2 cái đúng ko bác
Bạn chỉ mua host thôi mới được free còn domain thì phải trả tiền. Không bắt buộc phải mua domain nhưng bạn phải có domain sẵn, và phải domain quốc tế (mình thử domain vn thì báo lỗi)

quangsdz

Gà con
K

Bạn chỉ mua host thôi mới được free còn domain thì phải trả tiền. Không bắt buộc phải mua domain nhưng bạn phải có domain sẵn, và phải domain quốc tế (mình thử domain vn thì báo lỗi)
E đăng ký hosting quang.app nhưng em mua tên miền chỗ khác quang.com được ko bác?

Cuong1977

Rìu Chiến Chấm
E đăng ký hosting quang.app nhưng em mua tên miền chỗ khác quang.com được ko bác?
Thành thật là mình không biết vì không ai đăng ký một domain mà lại sử dụng thực tế cho domain khác cả. Tuy nhiên bạn có thể thử thay nameserver tring domain, nếu được thì tốt không thì làm tài khoản khác đúng domain là xong, mất gì đâu nhỉ :)

Tanduy

Búa Gỗ
Mình đăng ký được mà vào Control Panel không được. Trình duyệt báo "this connection is not private"

hungnth

Rìu Vàng Đôi
Mình đăng ký được mà vào Control Panel không được. Trình duyệt báo "this connection is not private"
Kiểu nó chưa tạo cho bạn hay sao á, tối hôm qua mình đăng kí cũng vào không được, hôm nay vào lại thì thấy được, nhưng nó không dùng cpanle mà dùng website panel gì ấy, mình mới tập tành nên cũng ko rõ. Mà thấy nó load chậm quá nên quất cái hosting ruu cloud mà chủ thớt giới thiệu phía dưới, 3 năm vọc đã đời ông mặt trời.

VAN MINH39

Gà con
Báo cáo các mem là mới đk xong thấy rất nhanh và có mail báo về đã kích hoạt thành công lun phí 0Đ nhé

VAN MINH39

Gà con
Cho mình hỏi Anh/Em nào biết chỉ với. Sau khi đk xong ở đây rùi vào làm web luôn hay muốn up web lên có được không ạ

ủa sao bấm like rồi không thấy hiện link vậy bạn

Attachments

36.5 KB · Lượt xem: 6