Chia sẻ  Wordpress host miễn phí 1 năm

Cuong1977
Các bác nên dùng hosting của yahoo (tại post 44), miễn phí domain, host, 5 business email trong 1 năm. Website template cũng nhiều mà dễ thiết lập. Domain là của mình chứ không giống như bọn mailchip đâu.
Dùng một thẻ credit, có thể đăng ký nhiều domain các bác nhé. Đăng ký xong chờ 72 giờ họ sẽ activate (nếu không mình chat họ hỗ trợ ngay).

Promotion code đã hết hạn. Khi nào có code mới mình sẽ cập nhật
Trong lúc chờ đợi các bác nhanh tay đăng ký ở host này
Được 500Gb nhưng phải có thông tin thẻ CC.

Vừa kiếm được cái wordpress host miễn phí 1 năm nên chia sẻ ngay cho các bác. Lưu ý là host ở Ấn Độ nhé nên có lúc đăng ký có khó khăn, làm lần đầu có thể thấy nó load mãi không được thì chịu khó refresh vài lần.

Các bước thực hiện như sau:

Thành quả đây
Xem phần đính kèm 13544

Sửa lần cuối:
Trả lời

Tanduy

Búa Gỗ
Kiểu nó chưa tạo cho bạn hay sao á, tối hôm qua mình đăng kí cũng vào không được, hôm nay vào lại thì thấy được, nhưng nó không dùng cpanle mà dùng website panel gì ấy, mình mới tập tành nên cũng ko rõ. Mà thấy nó load chậm quá nên quất cái hosting ruu cloud mà chủ thớt giới thiệu phía dưới, 3 năm vọc đã đời ông mặt trời.
Cái host ruu đó dùng sướng ko bạn. Có nhanh ko chớ thằng free này lag quá. Mình bỏ luôn rồi

nvdungictu

Gà con
Yahoo khuyến mại 1 domain, 1 host, 5 email giá 0 đồng trong 1 năm. Yêu cầu có thẻ credit card để đăng ký
No quote
Làm sao để upload mã nguồn lên đây các bác nhỉ. Không thấy có phần quản lý host đâu cả.

Cuong1977

Rìu Chiến Chấm
Sharkhosting.uk 3 unlimited hosting 1 domain
Code: 3YR3QUID
Chọn được location Singapore và trả bằng credit card

Attachments

66 KB · Lượt xem: 11