Wondershare MobileTrans 8.1.0.640 Full - Ứng dụng chuyển dữ liệu giữa điện thoại và máy tính | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Wondershare MobileTrans 8.1.0.640 Full - Ứng dụng chuyển dữ liệu giữa điện thoại và máy tính

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Wondershare MobileTrans là ứng dụng giúp người dùng máy tính dễ dàng truyền tải, sao lưu dữ liệu từ máy tính sang điện thoại, từ điện thoại sang máy tính một cách đơn giản. Chương trình này cũng giúp người dùng nghe nhạc, xem phim trên máy tính một cách hiệu quả.

Wondershare MobileTrans là công cụ hỗ trợ người dùng chuyển đổi qua lại dữ liệu giữa các thiết bị khác nhau như iPhone sang Samsung, Samsung sang Lumia... một cách tiện dụng và an toàn mà không cần phải đi đường vòng thông qua việc đồng bộ dữ liệu của hãng này sang hãng kia rất phức tạp, lắm bước.

Nếu như người dùng iOS họ tường sử dụng iTunes mỗi khi có nhu cầu lưu sao, khôi phục dữ liệu hay kết nối, chuyển đổi file đa phương tiện từ iPhone cho iPhone, iPhone qua iPad và ngược lại... thì người dùng android nói chung cũng có những phần mềm tương tự như iTunes kể trên.

Việc sử dụng các ứng dụng được thiết kế chuyên biệt cho từng hãng máy một được cho là an toàn thế nhưng nó lại "chiếm" quá nhiều thời gian của chúng ta; Wondershare MobileTrans ra đời hỗ trợ vấn đề này, theo thông tin từ nhà phát hành hiện nó đã và đang hỗ trợ hơn 2000 loại điện thoại, từ Apple, HTC, Motorola, Nokia, Samsung cho tới các thương hiệu mà chúng ta ít được nghe tới. Nếu đang sử dụng iPhone bạn cũng có thể dùng iTools để chuyển dữ liệu, sao lưu hay phục hồi chúng, tương tự như iTunes, iTools không hỗ trợ các thiết bị khác ngoài iOS.

Wondershare MobileTrans bên cạnh việc hỗ trợ một số lượng lớn thiết bị như đã kể trên nó còn có khả năng tương thích rất cao với các nền tảng OS từ xưa tới nay như: Android, iOS và thậm chí là cả Symbian... nếu bạn đang sử dụng điện thoại của các nhà mạng như AT&T, Verizon, Sprint, T-Mobile phần mềm này cũng đáp ứng chọn vẹn.

Được ra mắt cùng thời với Wondershare MirrorGo bộ công cụ Wondershare MobileTrans có khả năng sao chép, chuyển đổi tin nhắn, danh bạ, email, dữ liệu cá nhân, phim, nhạc, ảnh... giữa các thiết bị di động. Giống như Wondershare MirrorGo bạn chỉ cần kết nối chúng qua USB hoặc kết nối không giây khác như WIFI là có thể chuyển đổi được rồi.

Download phần mềm:

For more infomation to download , contact @phj4nhpr09xx Please

Cách tải:

Ảnh test phần mềm:

Nếu link die phiền các bạn thông báo cho mình!

Sửa lần cuối:

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Cài đặt xong như trong hình là đã thành công chưa bác thớt ơi? Mình vào yopmail lấy mật khẩu đăng nhập xong nó báo trial là sao nhỉ?

Xem phần đính kèm 908

Bạn phải bấm vào chữ About thì mới biết chính xác được. Mình thì không dùng phần mềm này, chỉ cài nó trên máy cá nhân để test, đến mục About báo đã thành công bản quyền, và sử dụng các chức năng được, mà bạn đăng nhập vào yopmail làm gì vậy nhỉ? :-?

mr.coccu

Búa Gỗ Đôi
About đây. Mình tưởng đăng nhập vào là có bản quyền, với lại thấy yopmail nên cứ nghĩ chủ định đặt mail đó cho dễ lấy pass nên mới đăng nhập

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
About đây. Mình tưởng đăng nhập vào là có bản quyền, với lại thấy yopmail nên cứ nghĩ chủ định đặt mail đó cho dễ lấy pass nên mới đăng nhậpXem phần đính kèm 909

Vậy là ok rồi! Cái này bạn chỉ việc cài, rồi copy file trong folder "Fix" vào thư mục cài đặt, rồi cứ thế xài thôi, khỏi đăng nhập hay làm gì nữa cả :D

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Mình vừa mở lại thì bản này là 7.9.12. Còn mới nhất giờ hình như là 11 mà thớt? {waaaht}

Cái này sai sót của mình, do mình kiếm được bản này trên 1 trang diễn đàn nước ngoài, sau đó có thấy ghi là cập nhật mới nhất như trên (bài mới sửa lần cuối ngày 26/12/2018), nên mình tiến hành cài vào máy và test thử cho các bạn rồi post lên, chứ chưa lên trang chủ của nó coi ra sao. Mình sẽ test bản mới và xem thuốc có hoạt động không, rồi mình sẽ phản hồi lại bạn sớm nhất nhé :)
Chúc bạn vui vẻ :D

mr.coccu

Búa Gỗ Đôi
Cái này sai sót của mình, do mình kiếm được bản này trên 1 trang diễn đàn nước ngoài, sau đó có thấy ghi là cập nhật mới nhất như trên (bài mới sửa lần cuối ngày 26/12/2018), nên mình tiến hành cài vào máy và test thử cho các bạn rồi post lên, chứ chưa lên trang chủ của nó coi ra sao. Mình sẽ test bản mới và xem thuốc có hoạt động không, rồi mình sẽ phản hồi lại bạn sớm nhất nhé :)
Chúc bạn vui vẻ :D
Chờ tin vui từ bác :D

HDTVN

Búa Gỗ Đôi
Wondershare MobileTrans là ứng dụng giúp người dùng máy tính dễ dàng truyền tải, sao lưu dữ liệu từ máy tính sang điện thoại, từ điện thoại sang máy tính một cách đơn giản. Chương trình này cũng giúp người dùng nghe nhạc, xem phim trên máy tính một cách hiệu quả.

Wondershare MobileTrans là công cụ hỗ trợ người dùng chuyển đổi qua lại dữ liệu giữa các thiết bị khác nhau như iPhone sang Samsung, Samsung sang Lumia... một cách tiện dụng và an toàn mà không cần phải đi đường vòng thông qua việc đồng bộ dữ liệu của hãng này sang hãng kia rất phức tạp, lắm bước.

Nếu như người dùng iOS họ tường sử dụng iTunes mỗi khi có nhu cầu lưu sao, khôi phục dữ liệu hay kết nối, chuyển đổi file đa phương tiện từ iPhone cho iPhone, iPhone qua iPad và ngược lại... thì người dùng android nói chung cũng có những phần mềm tương tự như iTunes kể trên.

Việc sử dụng các ứng dụng được thiết kế chuyên biệt cho từng hãng máy một được cho là an toàn thế nhưng nó lại "chiếm" quá nhiều thời gian của chúng ta; Wondershare MobileTrans ra đời hỗ trợ vấn đề này, theo thông tin từ nhà phát hành hiện nó đã và đang hỗ trợ hơn 2000 loại điện thoại, từ Apple, HTC, Motorola, Nokia, Samsung cho tới các thương hiệu mà chúng ta ít được nghe tới. Nếu đang sử dụng iPhone bạn cũng có thể dùng iTools để chuyển dữ liệu, sao lưu hay phục hồi chúng, tương tự như iTunes, iTools không hỗ trợ các thiết bị khác ngoài iOS.

Wondershare MobileTrans bên cạnh việc hỗ trợ một số lượng lớn thiết bị như đã kể trên nó còn có khả năng tương thích rất cao với các nền tảng OS từ xưa tới nay như: Android, iOS và thậm chí là cả Symbian... nếu bạn đang sử dụng điện thoại của các nhà mạng như AT&T, Verizon, Sprint, T-Mobile phần mềm này cũng đáp ứng chọn vẹn.

Được ra mắt cùng thời với Wondershare MirrorGo bộ công cụ Wondershare MobileTrans có khả năng sao chép, chuyển đổi tin nhắn, danh bạ, email, dữ liệu cá nhân, phim, nhạc, ảnh... giữa các thiết bị di động. Giống như Wondershare MirrorGo bạn chỉ cần kết nối chúng qua USB hoặc kết nối không giây khác như WIFI là có thể chuyển đổi được rồi.

Download phần mềm:

Ảnh test phần mềm:

Nếu link die phiền các bạn thông báo cho mình!
Bạn ơi, Accept mình vào tải với

Safina

Gà con
Mình đã làm theo bác thớt hướng dẫn mà vẫn báo trial. Mình đã test đủ mọi kiểu, cài mới lại win 10 mỗi lần test, rồi cài mobiletrans 8 này vào mà vẫn không làm cho nó full được (đã thử cài khi đang kết nối mạng hoặc cài offline, tắt mạng trước, trong và sau khi cài mà vẫn không full được). Nó chỉ báo trial khi cắm 2 cái điện thoại vào và chuyển danh bạ hay dữ liệu từ cái này qua cái kia, chứ bình thường thì nó chẳng báo lỗi gì cả.

Cá nhân mình thì chịu thua phiên bản 8 chấm trở lên của phần mềm này rồi mặc dù nó rất tuyệt vời, mình không làm cho nó full được dù đã thử đủ mọi cách, down đủ mọi nguồn mà không có cách nào bắt nó full được.

Mình thấy đây là một đề bài hay dành cho bạn nào thích làm chuyện khó! Hóng cao nhân ra tay giúp đỡ!

Sửa lần cuối: