Thiết kế & Đồ họa - Wondershare Filmora X 10.1.20.16 (x64) Full - Biên tập, chỉnh sửa video | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thiết kế & Đồ họa Wondershare Filmora X 10.1.20.16 (x64) Full - Biên tập, chỉnh sửa video

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Wondershare Filmora dễ sử dụng biên tập video với tất cả các công cụ chỉnh sửa video mà bạn cần, cho phép bạn tạo các phim của Hollywood như nhà với tiêu đề, hiệu ứng và chuyển từ tất cả các video thông thường, âm thanh và hình ảnh. Chia sẻ ngay lập tức với gia đình và bạn bè lên các YouTube, vv. Lưu video để chơi trên các thiết bị cầm tay như iPhone, iPad, iPod, vv hoặc ghi DVD để bảo quản video tốt hơn. Không có vấn đề đó là một video đám cưới, phim tình yêu, câu chuyện du lịch, cuộc sống tài liệu hoặc hồ sơ bên, nó chỉ là như vậy dễ dàng để biến nó thành một video gia đình trân trọng và chia sẻ nó

Download Wondershare Filmora Full Version

Đặc điểm của Wondershare Filmora:​

• Biên tập video bằng clip tự chế, tập tin âm thanh và hình ảnh.
  • Điều chỉnh và chỉnh sửa với các hiệu ứng đặc biệt như cắt, xóa, thêm, làm mờ, thời gian, …
  • Điều chỉnh chất lượng video như độ tương phản, nền, ánh sáng, màu sắc
  • Với một cú nhấp chuột trên phim âm thanh của bạn
  • Điều chỉnh âm thanh theo cách của bạn cho một video thú vị hơn
  • Quản lý tất cả các loại phương tiện như video (webcam), hình ảnh, slide và nhiều hơn nữa…
Có gì mới trong Wondershare Filmora 10 :
  • Các yếu tố hoạt hình và hiệu ứng video mới
  • Công cụ hành động mới & ổn định video
  • Công cụ chỉnh sửa méo ống kính mới
  • Kiểm soát tiếng ồn và kiểm soát tốc độ âm thanh mới
  • Cách mới để cắt hoặc hợp nhất các tệp video
  • Sửa lỗi và cải tiến khác.
Download:

Cách tải từ veryfiles.com:

Nếu link die báo mình!

Swings Onlyone

Rìu Vàng Đôi
VIP User
{look_down} vậy thì phải cho em cái bundle template đi đã chứ.
đời moraX này mỗi lần tải template hay cài template là nó quét license 1 lần đấy, không phải như đời trc đâu.
giống như tải app trên ios vậy

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
{look_down} vậy thì phải cho em cái bundle template đi đã chứ.
đời moraX này mỗi lần tải template hay cài template là nó quét license 1 lần đấy, không phải như đời trc đâu.
giống như tải app trên ios vậy

Vào thử đây xem sao bạn:

Swings Onlyone

Rìu Vàng Đôi
VIP User

longnh

Gà con
Thuốc Activator WF X10.xx không an toàn nhé, các bạn đừng sử dụng.

Hầu hết các thuốc đều sẽ bị antivirus nhận diện là mã độc, cái này mình hiểu. Tuy nhiên, thuốc này sau khi phân tích bên trong, mình thấy tác giả có chèn thêm bên dưới file bat một số dòng mã để tự động tải các file không mong muốn, không cần thiết về máy người dùng. Các dòng lệnh này bị ẩn tít dưới cùng file bat, mình có copy text ở đây.

Xuất file thuốc này ra, mình thấy có 4 file patched thực sự của nó là LRePacks.dll, UpdateRegister.dll, Wondershare Helper Compact.exe, WsAP-Filmora.dll; còn các file mà activator.bat tải về máy không hề có tí gì liên quan đến LRePacks hết. Các dòng lệnh lại bị giấu sâu tận cùng bên dưới cho thấy tác giả có ý đồ xấu.

Bạn nào đã lỡ dùng file thuốc này thì bây giờ gỡ bỏ cũng đã muộn, cần cài antivirus app để quét toàn bộ hệ thống. Bạn nào trước đây đã có antivirus thì lúc dùng thuốc chắc chắn là đã disabled antivirus hoặc tệ hơn là add to exclusion, cũng nên check lại máy.

hisokast

Búa Gỗ
Thuốc Activator WF X10.xx không an toàn nhé, các bạn đừng sử dụng.

Hầu hết các thuốc đều sẽ bị antivirus nhận diện là mã độc, cái này mình hiểu. Tuy nhiên, thuốc này sau khi phân tích bên trong, mình thấy tác giả có chèn thêm bên dưới file bat một số dòng mã để tự động tải các file không mong muốn, không cần thiết về máy người dùng. Các dòng lệnh này bị ẩn tít dưới cùng file bat, mình có copy text ở đây.

Xuất file thuốc này ra, mình thấy có 4 file patched thực sự của nó là LRePacks.dll, UpdateRegister.dll, Wondershare Helper Compact.exe, WsAP-Filmora.dll; còn các file mà activator.bat tải về máy không hề có tí gì liên quan đến LRePacks hết. Các dòng lệnh lại bị giấu sâu tận cùng bên dưới cho thấy tác giả có ý đồ xấu.

Bạn nào đã lỡ dùng file thuốc này thì bây giờ gỡ bỏ cũng đã muộn, cần cài antivirus app để quét toàn bộ hệ thống. Bạn nào trước đây đã có antivirus thì lúc dùng thuốc chắc chắn là đã disabled antivirus hoặc tệ hơn là add to exclusion, cũng nên check lại máy.

cái bạn nói chắc cái này quá

phongtenphong

Búa Gỗ
Các bác cho em hỏi là em dùng xong publish ra desktop ổn hết nhưng đến khi em cần xóa cái folder mà khi publish nó xuất ra thì lại không xóa được ạ! Các Bro cho em xin phương pháp với ạ! Em cảm ơn ạ!

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Các bác cho em hỏi là em dùng xong publish ra desktop ổn hết nhưng đến khi em cần xóa cái folder mà khi publish nó xuất ra thì lại không xóa được ạ! Các Bro cho em xin phương pháp với ạ! Em cảm ơn ạ!

Bạn tắt phần mềm đi, rồi tắt cả trong Ctrl + Alt + Del ở process, vẫn ko được nữa thì dùng Unlocker để xóa nó là ok :D