Thiết kế & Đồ họa - Wondershare Filmora 9 + Key chỉ dành cho V9 - Chỉnh sửa và biên tập Video chuyên nghiệp! | Page 7 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thiết kế & Đồ họa Wondershare Filmora 9 + Key chỉ dành cho V9 - Chỉnh sửa và biên tập Video chuyên nghiệp!

baquyen

Gà con
Mình đã test thử hôm nay, 20/8/2019,
Vô phần mềm được, cám ơn bạn, nhưng khi xuất file export nó sẽ không cho xuất File ra, đã kiểm tra trên 2 máy tính và cùng bị như nhau.
Xuất vào ổ D xem, bản 9 có nhiều cải tiến nhưng bản 8 chạy nhanh hơn

baquyen

Gà con
Xuất vào ổ D xem, bản 9 có nhiều cải tiến nhưng bản 8 chạy nhanh hơn
Mình post nhầm chỗ. Bản 8 đúng là xài nhanh hơn nhiều, nhất là vụ Text. Bản 9 lag lúc edit text. Hi vọng nó fix sớm

Sửa lần cuối:

voducduong

Gà con
tHANKS

zCoii

Gà con
Dành cho Member chưa đủ điều kiện view key:
Vui lòng sử dụng keys được sản xuất ra,tôi đã checked key hoạt động tốt.Các bạn cài đặt xong thì ngắt mạng để kích hoạt,xong dùng tường lửa của Windows hay AV block kết nối NET của 4 files như hướng dẫn tại #1 và sử dụng full tính năng luôn.Trả lời bài viết + Like để xem key.
No quote

zCoii

Gà con
Dành cho Member chưa đủ điều kiện view key:
Vui lòng sử dụng keys được sản xuất ra,tôi đã checked key hoạt động tốt.Các bạn cài đặt xong thì ngắt mạng để kích hoạt,xong dùng tường lửa của Windows hay AV block kết nối NET của 4 files như hướng dẫn tại #1 và sử dụng full tính năng luôn.Trả lời bài viết + Like để xem key.
No quote
Mình không đủ 500 like nhưng mình có tìm được 3 key, bạn nào cần key nhưng chưa đủ like thì like bài mình rồi inbox mình send key nhe :)

Các bước làm giống của ad phía trên nhe (mình xin phép trích lại):
1. Download bản setup Offline từ trang chủ về và chạy cài đặt.
2. Một số người đầu tiên sẽ kích hoạt online được với key trên.
3. Đến số người nào đó key sẽ bị chặn ko kích hoạt online được,khi đó ngắt mạng và kích hoạt Offline.
4. Quan trọng này: vì key share nên dù có kích hoạt online đc thì khi máy kết nối net,bật PM lên cũng bị thông báo key Blocked và tự dẫn đến trang mua.Khi ấy ai muốn dùng bản quyền yên ổn cũng phải dùng tường lửa của Win hay AV blocked cả 4 files theo đường dẫn sau:
+ C:/Program files/Wondershare/Filmora9/Wondershare Filmora9.exe
+ C:/Program files/Wondershare/Filmora9/GaThread.exe
+ C:/Program files/Wondershare/Filmora9/FNativeWebEngineExe.exe
+ C:/Program files(X86)/Common Files/Wondershare/Wondershare Helper Compact/WSHelper.exe
Vậy là OK rồi đó,tôi dùng PM này cũng lâu rồi,đã test cẩn thận mới post và hướng dẫn nên anh em muốn xài ko C...K thì cứ đọc kĩ hướng dẫn và làm theo.
5. Khi có phiên bản cập nhật mới,cứ download setup Offline theo link trên về cài đè lên là xong,cẩn thận thì KT lại 4 files trên xem đã"nhốt" hay"xổng".
Bác còn key ko cho xem xin với ạ

ngbang

Gà con
Dùng thử trên điện thoại thấy hay mà mắc quá. Giờ dùng trên PC vậy. Cảm ơn bác nhiều.