Thiết kế & Đồ họa  Wondershare EdrawMax V11.1.1(Sep 06, 2021)+Key bản quyền

naroto

Chào tất cả thành viên, hôm nay mình sẽ gửi đến các bạn phần mềm vẽ sơ đồ tất cả trong một Wondershare EdrawMax V11.1.1(Sep 06, 2021).
Wondershare EdrawMax là phần mềm giúp bạn vẽ sơ đồ chuyên nghiệp, sơ đồ tổ chức, bản vẽ thiết kế nhà, bản vẽ kỹ thuật điện-điện tử, lập kế hoạch dự án..v.v
Để hiểu rõ hơn về phần mềm, bạn vui lòng bấm vào đây, hoặc tham khảo các bài viết cùng tên trên diễn đàn nhé.

Tính năng mới: (V11.1.0)
  • Thêm "Lịch sử phiên bản" để xem và khôi phục các phiên bản tệp trước đó trong tài khoản Edraw của bạn (bắt buộc phải đăng nhập).
  • Tăng cường chức năng khôi phục tệp để bảo mật tệp hiệu quả.
  • Nhấp đúp vào văn bản vector và chỉnh sửa.
  • Nhấp chuột phải vào màn hình nền và tạo tệp EdrawMax mới.
  • Trung tâm hỗ trợ và in tài liệu.
  • Chỉ xuất tài liệu PDF với các đối tượng đã chọn.
  • Hỗ trợ phóng to canvas ở chế độ lấy nét.
  • Tạo khung viền theo hình dạng của biểu đồ tổ chức.
  • Tối ưu hóa quá trình lưu tài liệu đám mây và hiển thị quá trình tải lên tài liệu.
  • Hỗ trợ tìm văn bản và làm nổi bật nó ở các vị trí cụ thể.
  • Khắc phục một số vấn đề khác đã biết.

Yêu cầu hệ thống:
  • Windows 2000/2003/2008/Vista/7/8/10 (32bit/64 bit)
Home page:
Download:
Online setup

Offline setup
Key bản quyền:
Thành viên có đóng góp, hỗ trợ, tương tác đạt 460 likes + 100 posts mới được view key!

Vui lòng không show key hoặc chia sẻ key sang nơi khác!!!
Chúc các bạn thành công!
@naroto, ngày 14/09/2021​

Trả lời

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Hix
Yêu cầu này chắc để tòa soạn dùng nội bộ rồi
Nick của bạn chỉ cần 40 điểm nữa là đạt điều kiện sử dụng phiên bản thấp hơn rồi.
Mình đặt yêu cầu cao nhằm khuyến khích thành viên online sinh hoạt thường xuyên thôi, khi bạn đủ một điều kiện này, bạn đâu chỉ nhận được 1 tài nguyên, mà còn nhiều tài nguyên khác. Cố gắng lên nhé!

GloryVNz

Rìu Sắt Đôi

Tôi đã hiểu vì sao tôi ko thấy key, nhiều việc quá giờ mới rảnh xem lại.
Nghe chừng mod ko phải người vô tư, dễ tính như tôi nghĩ. Ko vừa lòng ý cá nhân là chặn, bất kể đối tượng cần hay ko cần.
Thiết nghĩ với một vị trí cầm cân nảy mực trên forum, tôi nghĩ là bác cần thoáng hơn thay vì để cảm xúc cá nhân xen vào công việc.

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT

Tôi đã hiểu vì sao tôi ko thấy key, nhiều việc quá giờ mới rảnh xem lại.
Nghe chừng mod ko phải người vô tư, dễ tính như tôi nghĩ. Ko vừa lòng ý cá nhân là chặn, bất kể đối tượng cần hay ko cần.
Thiết nghĩ với một vị trí cầm cân nảy mực trên forum, tôi nghĩ là bác cần thoáng hơn thay vì để cảm xúc cá nhân xen vào công việc.
Bạn đã hiểu thì tốt, tôi ghi nhận hết những ý kiến của bạn, tôi hứa sẽ khắc phục những nhược điểm ở trên vào 1 ngày không xa. Trường hợp của bạn, tôi đã xem lại và thấy không cần thiết nữa, bạn đã có thể xem nội dung thoải mái nếu cần nhé.