Chia sẻ - Wise Anti Malware PRO v2.1.8.106 Full - Phần mềm diệt virus, malware toàn diện | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Wise Anti Malware PRO v2.1.8.106 Full - Phần mềm diệt virus, malware toàn diện

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Bảo vệ máy tính an toàn mọi lúc mọi nơi với Wise Anti Malware. Đây là phần mềm bảo mật hữu hiệu, giúp máy tính chống lại virus, malware, adware, ransomware, phần mềm lừa đảo, spyware và các mối đe dọa khác mà chúng ta không mong muốn từ mạng Internet. Wise Anti Malware tương thích tốt với Windows 10 Defender.

Bảo vệ máy tính trong thời gian thực

Tính năng quan trọng nhất của phần mềm Wise Anti Malware là bảo mật trong thời gian thực - nghĩa là chương trình sẽ trực tiếp bảo vệ PC của bạn khỏi các mối đe dọa từ malware. Công cụ này sử dụng tới 3 lớp bảo vệ, đó là dò malware, dò adware và bảo mật registry.
  • Malware shield: dò và ngăn chặn các mối đe dọa từ malware.
  • Adware shield: dò và ngăn chặn các cửa sổ quảng cáo.
  • Registry shield: dò và ngăn chặn các chương trình tự động thêm mục khởi động mới vào registry.
Bảo vệ chống lại mọi loại malware

Hợp tác cùng với công ty Avira Operations GmbH & Co. KG, Wise Anti Malware sử dụng công nghệ dò tìm virus thế hệ mới và cơ sở dữ liệu virus hoàn chỉnh để giúp bạn chống lại các mối đe dọa từ virus, malware, adware, phần mềm lừa đảo, spyware, ransomware (như Petya GoldenEye) và các ứng dụng không mong muốn khác (PUA/PUP).

Gỡ bỏ các ứng dụng quảng cáo pop-up

Nếu bạn download 1 chương trình từ các trang web lạ không đáng tin cậy, nó có thể chứa ứng dụng hỗ trợ quảng cáo. Sau khi cài vào máy tính, bạn sẽ thường xuyên thấy các quảng cáo dạng pop-up, tin tức… Wise Anti Malware có thể dọn dẹp nhóm ứng dụng này, xử lý các thiết lập trang chủ IE, gỡ shortcut quảng cáo trên desktop…

Dọn dẹp và tăng tốc hệ thống

Wise Anti Malware giúp bạn dọn dẹp ổ đĩa, gỡ bỏ file tạm thời do hệ thống Windows và các ứng dụng sinh ra, dọn dẹp lịch sử truy cập Internet, file cache, cookie của Google Chrome, Mozilla Firefox, Microsoft Edge, Internet Explorer, Opera, Safari và các trình duyệt Chromium khác (Comodo Dragon, SRWare Iron, RockkMelt, Pale Moon, Yandex, Vivaldi).

Download Wise Anti Malware PRO v2.1.8.106 Full - Phần mềm diệt virus, malware toàn diện

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Mã Hex tải phần mềm:

Để hiển thị link tải qua đoạn mã Hex bên trên, các bạn làm theo hướng dẫn ở topic bên dưới:

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

sunrisekdt

Gà con
file vẫn tải về được nhưng không giải nén được bác ơi. Với cho mình hỏi, phần mềm này so với Malwarebytes, có ưu nhược điểm gì ạ? Cảm ơn bác nhiều.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
file vẫn tải về được nhưng không giải nén được bác ơi. Với cho mình hỏi, phần mềm này so với Malwarebytes, có ưu nhược điểm gì ạ? Cảm ơn bác nhiều.

Để giải nén được file bạn cần cài đặt WinRAR bản mới nhất, nếu là bản cũ sẽ bị lỗi. Còn nếu so sánh cụ thể từng chi tiết, tính năng của phần mềm có lẽ bạn cần nghiên cứu thêm, hoặc một người nào đó chuyên môn sẽ phân tích, còn về tổng quát nhất thì mình thấy Malwarebytes vẫn được nhiều người tin dùng hơn.

Phan7426

Búa Đá

e dùng bị lỗi này.