PM Hệ thống - WinZip Registry Optimizer v4.22.0.26 (x86/x64) Full - Tối ưu hóa Windows Registry | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

PM Hệ thống WinZip Registry Optimizer v4.22.0.26 (x86/x64) Full - Tối ưu hóa Windows Registry

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
WinZip Registry Optimizer là phần mềm được thiết kế nhằm giúp bạn kiểm soát và tối ưu Windows, sửa chữa các vấn đề registry nhanh chóng.

Khi sử dụng một chiếc máy tính bất kỳ ai cũng muốn có thể tối ưu hóa Windows của mình. Tuy nhiên điều đó không hề dễ nếu như bạn làm việc thủ công. Ngày nay, công nghệ thông tin phát triền đã cho ra đời các phần mềm thay thế bạn sửa chữa dọn dẹp windows. Một trong số đó là phần mềm WinZip Registry Optimizer. Đây là phần mềm mang lại hiệu quả tối ưu cho bạn. Nó có thể tự động tìm kiếm và phát hiện ra các tập tin lỗi, hỏng đồng thời cho phép bạn tùy chọn sửa chữa chúng

Với một vài cú click chuột hết sức đơn giản bạn đã có thể thực hiện chương trình. Đặc biệt, WinZip Registry Optimizer có thể phát hiện ra các lỗi registry và sửa chữa cho bạn. Phần mềm luôn hướng tới ổn định registry Windows. Từ đó hệ thống của bạn sẽ chạy nhanh hơn, tránh các lỗi thường gặp ảnh hưởng tới dữ liệu.

WinZip Registry Optimizer có thể quét toàn bộ registry do đó kết quả làm việc của nó luôn chính xác. Phần mềm sẽ liệt kê danh sách các thư mục được quét và các lỗi tìm thấy. Bạn rất dễ dàng để quản lý. Sau đó thì bạn có thể tùy chọn xử lý, dọn dẹp chúng hay khôi phục dữ liệu. Phần mềm này hỗ trợ khôi phục: Internet Explorer ,kể cả Home Paga, đầu đề IE Window,...

Các tính năng chính của WinZip Registry Optimizer:

- Hỗ trợ bạn kiểm soát tối ưu Windows.
- Cho phép bạn tự động quét thường xuyên các thư mục registry.
- Hiển thị các thư mục quét và danh sách các lỗi.
- Tùy chọn xử lý vấn đề: Dọn dẹp hay khôi phục lưu trữ dữ liệu.

Download WinZip Registry Optimizer v4.22.0.26 (x86/x64) Full - Tối ưu hóa Windows Registry

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Mã Hex tải phần mềm:

Hoặc:

Để hiển thị link tải qua đoạn mã Hex bên trên, các bạn làm theo hướng dẫn ở topic bên dưới:

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org