Windows Video Editor Pro 2024 v.9.9.9.11 - Bộ công cụ chỉnh sửa Video | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Windows Video Editor Pro 2024 v.9.9.9.11 - Bộ công cụ chỉnh sửa Video

Shao

Junior Moderator
Thành viên BQT

Windows Video Editor (Bộ sưu tập công cụ chỉnh sửa) 2024 có mọi thứ bạn cần để chỉnh sửa tệp video của mình. Bạn có thể dễ dàng Cắt, Cắt, Xoay, Tách, Cắt hoặc Tham gia video của mình. Bạn có thể thêm Effects, Text, Animations, Watermarks, Subtitles, Music vào video của bạn. Bạn có thể điều chỉnh tốc độ video, độ sáng, độ tương phản, độ bão hòa hoặc bất cứ điều gì khác của video của bạn. Bạn có thể làm hầu hết mọi thứ để chỉnh sửa video của mình! Và Bạn có thể chỉnh sửa video theo đợt!

Bạn có thể làm gì với Windows Video Editor (Bộ sưu tập công cụ chỉnh sửa) 2024:
Với Windows Video Editor, thật dễ dàng để Cắt/Cắt/Xoay/Chia/Trim/Tham gia video của bạn. Và bạn có thể chỉnh sửa các video theo đợt.

Với Windows Video Editor, bạn có thể thêm Effects, Text, Animations, Watermarks, Subtitles, Music vào video của bạn. Và bạn có thể làm video Picture-in-Picture.

Với Windows Video Editor, bạn có thể điều chỉnh tốc độ video, độ sáng, độ tương phản, độ bão hòa hoặc bất cứ điều gì khác của video của bạn. Bạn có thể điều chỉnh bất kỳ cài đặt hoặc thuộc tính hoặc video của bạn.

Trình chỉnh sửa video Windows & Trình tạo phim Windows
Tích hợp Window Video Editor và Windows Movie Maker. Chỉnh sửa Video và Làm Phim bằng một phần mềm.

System Requirements - Windows Video Editor (Editing Tools) Software:​

OSMicrosoft Windows XP (SP2 or later), Windows 7, Windows 8, WIndows 8.1, Windows 10
Processor1GHz Intel/AMD processor or above
RAM256MB RAM (512MB or above recommended)
Free Hard Disk300MB space for installation
Graphic CardSuper VGA (800x600) resolution, 16-bit graphics card or higher

Home Page :

setup + Cr@ck :
Password : taiwebs.com

Sửa lần cuối:

Shao

Junior Moderator
Thành viên BQT
chạy có yêu cầu admin ko nhỉ

không cần chạy admin đâu em, nhấn thẳng trực tiếp luôn

paulscholes0258

Rìu Sắt
không nhé em, chưa ngừng đâu em anh thấy nó còn phát triển ra nữa đó em
pm này ko phải của MS đâu. mà của hãng này.
bạn là mod mà đăng bài comment vậy à?