Thảo luận - Windows 7 SP1 LDR Escrow | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Windows 7 SP1 LDR Escrow

montagiu

Rìu Sắt
Chào mọi người, mình gặp 1 chút vấn đề với bản Windows 7 SP1 LDR Escrow của Microsft đó là Tài khoản Administrator có mật khẩu, mình không thể vô chế độ Built-in được. Kể cả mình bật nó khi vô được 1 tài khoản khác nhưng nó vẫn có mật khẩu, kiểu như được set pass trước đó rồi.
Vậy mong mọi người tư vấn có cách nào để xóa hay vô được nó ở chế độ Built-in không ạ, chỉ riêng bản này thôi, chứ nhưng bản iso khác thì không bị. Tải chính chủ trên trang của ms ạ

nkoc6a15

Rìu Sắt
Hmm nếu không ổn thì bạn tự build 1 bản 7 Update rồi cài xem bị không, nếu vẫn bị thì có thể là do gói update nào đó tắt tính năng đó đi rồi

Nếu bạn cần thì mình gửi bản 7 mình mới build update hôm 13.10 cho bạn test cũng được

montagiu

Rìu Sắt
cảm ơn mọi người, mình xử lý được rồi, mình bấm Shift+F10 mở cmd và gõ lệnh xóa pass cho administrator:

net user administrator ""