Chia sẻ - Windows 11 22H2 [22621.3296] AIO 36in1 (x64) - Update 12/03/2024 | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Windows 11 22H2 [22621.3296] AIO 36in1 (x64) - Update 12/03/2024

love8x

Búa Đá Đôi
Nên dùng bản pro hay enterprise hay IOT các bác nhỉ, em đang phân vân quá.

Mình cài bản win 11 non tpm 2.0 trước thấy dính mấy lỗi như là mất trình xem ảnh Photos mất luôn cả MS Paint. Không có usb cài trực tiếp bằng file setup trên win nên nó không được sạch cho lắm. Bản này mượt không các bác để mình lên

love8x

Búa Đá Đôi
Mình cài bản win 11 non tpm 2.0 trước thấy dính mấy lỗi như là mất trình xem ảnh Photos mất luôn cả MS Paint. Không có usb cài trực tiếp bằng file setup trên win nên nó không được sạch cho lắm. Bản này mượt không các bác để mình lên
Em mới cài xong, nhìn chung nó không mượt bằng win 10 LSTC (em cài bản win 11 pro), cảm giác bấm vào có độ trễ. Đang tinh chỉnh thử xem bằng win 10 không chắc hạ xuống.

GioLangLe

Búa Gỗ Đôi
Bản mới nhất nó dính cái gì ý. Không cho cài, mình cài clean từ hdd.
Để kiếm usb cài từ winpe.

Cảm ơn bác chủ đã dày công sưu tầm nha. Hi vọng bản này dùng ok. K lỗi linh tinh

Sửa lần cuối:

caocaolatre199x

Búa Gỗ
Cái file reg bypass TMP check đấy dùng thế nào vậy bác chủ? Nếu trong file iso đã lược bỏ sẵn TMP check rồi thì dùng file đó để làm gì ạ?

nayansu

Gà con
thnx for the update

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
Cập nhật:
Windows 11 Version 22H2 with Update [22621.521] AIO 36in1 (x64) - Update 15/09/2022

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
Cập nhật:
Windows 11 Version 22H2 with Update [22621.675] AIO 36in1 (x64) - Update 18/10/2022

binnghiem

Gà con
dạ cho hỏi bài viết hồi này là tháng 6 thì bản 22h2 hồi tầm tháng 9 hoặc 10 có cải thiện hơn ko ạ. cám ơn