Chia sẻ - Windows 11 Pro 22H2 Build 22621.105 / 22621.290 x64 Release OEM - Update 07/07/2022 | Page 4 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Windows 11 Pro 22H2 Build 22621.105 / 22621.290 x64 Release OEM - Update 07/07/2022

onionchibi

Gà con
Có ai từng Mount file ISO trên bản win này chưa? mình cài cái game mà Mount không được, nó hiện con trỏ chuột đang load hoài, cửa sổ Explorer not responding :(

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Theo thông tin bản 22621.160 thì có Tab Explore mới, nhưng hiện tại vẫn chưa thấy, ai có cách nào để sử dụng chưa?

Cách sử dụng thì tạm thời dùng thêm soft third party là Vivetool, hướng dẫn đầy đủ thì có ở topic này :

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
Cách sử dụng thì tạm thời dùng thêm soft third party là Vivetool, hướng dẫn đầy đủ thì có ở topic này :

Bài này con đọc lâu rồi, nhưng không hiểu sao làm xong vẫn không thấy thay đổi gì, thôi đợi bản update gốc từ Microsoft luôn.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Bài này con đọc lâu rồi, nhưng không hiểu sao làm xong vẫn không thấy thay đổi gì, thôi đợi bản update gốc từ Microsoft luôn.
Khi nào cháu có thời gian, cháu làm làm lại và chụp hình từ CMD cho bác xem nhé, bên đây bác làm thao tác từ CMD với ViveTool cho rất nhiều bản Win, bản nào cũng có đầy đủ hết. Nếu bác làm không được thì bác đã phản hồi tích cực trên topic của @dungltcd rồi cháu ơi.

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
Khi nào cháu có thời gian, cháu làm làm lại và chụp hình từ CMD cho bác xem nhé, bên đây bác làm thao tác từ CMD với ViveTool cho rất nhiều bản Win, bản nào cũng có đầy đủ hết. Nếu bác làm không được thì bác đã phản hồi tích cực trên topic của @dungltcd rồi cháu ơi.
Cám ơn bác, nhưng con thích dùng hàng "chính hãng" hơn, còn dùng công cụ bên thứ 3 chủ yếu để test thử thôi nên cũng không quan trọng đâu bác.

nguyenjackie

Gà con
Ai không tải được thì vào đây mà kéo về....
Mình toàn kéo từ đây về, đảm bảo mới nhất luôn :3
Không có lỗi lầm gì cả