Windows 10 Version 21H2 [19044.2728] AIO 64in2 (x86-x64) - Update 14/03/2023 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Windows 10 Version 21H2 [19044.2728] AIO 64in2 (x86-x64) - Update 14/03/2023

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
Topic xin dừng cập nhật
Nhờ Mod đóng lại hoặc xoá luôn bài viết này cũng được.

Cám ơn!

Sửa lần cuối:

baogia2010

Rìu Chiến Bạc
Sửa lần cuối:

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
Thêm nguồn vào để dễ phân biệt nha bạn :)
Có phải từ nguồn link sau:
Mã:
https://forum.rg-adguard.net/threads/windows-10-version-21h2-with-update-19044-1165-aio-64in2-x86-x64-by-adguard-v21-08-10-en-ru.575/#post-3518

Link #1 vẫn ổn:
Xem phần đính kèm 25780

Diễn đàn không cho phép thêm nguồn dạng như bạn nói nhé, tải ở đâu thì ghi ở đó, không dẫn link trực tiếp.

baogia2010

Rìu Chiến Bạc
Diễn đàn không cho phép thêm nguồn dạng như bạn nói nhé, tải ở đâu thì ghi ở đó, không dẫn link trực tiếp.
Không ghi trực tiếp link, nhưng phải có nguồn gốc xuất xứ rõ ràng.
Nhóm supporter của forum gần đây đã nhận thông tin từ FB là 1 số bạn bị nhiễm virus khi không biết cách tải từ 1 số link của bài viết trên forum. :)

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
Không ghi trực tiếp link, nhưng phải có nguồn gốc xuất xứ rõ ràng.
Nhóm supporter của forum gần đây đã nhận thông tin từ FB là 1 số bạn bị nhiễm virus khi không biết cách tải từ 1 số link của bài viết trên forum. :)

Theo bạn tôi ghi ở trên là chưa đủ chăng? Quan trọng ai là người đăng và thành viên đó đã tham gia diễn đàn lâu chưa? góp ý là đúng nhưng cũng phải phải nhìn cái nick họ như thế nào, nội dung bài viết ra sao rồi mới chia sẽ lên đây, có những thứ bạn biết 2 người khác biết 10 nhưng họ không muốn lên tiếng chứ không phải họ không biết, nên chú trọng khả năng của mình trước khi đóng góp với người khác.

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
bản này đã hỗ trợ driver cho chip intel 11 chưa nhỉ?

Nguồn bài viết không thấy chia sẽ, chắc bạn nên chuẩn bị driver trước khi cài.

baogia2010

Rìu Chiến Bạc
Theo bạn tôi ghi ở trên là chưa đủ chăng? Quan trọng ai là người đăng và thành viên đó đã tham gia diễn đàn lâu chưa? góp ý là đúng nhưng cũng phải phải nhìn cái nick họ như thế nào, nội dung bài viết ra sao rồi mới chia sẽ lên đây, có những thứ bạn biết 2 người khác biết 10 nhưng họ không muốn lên tiếng chứ không phải họ không biết, nên chú trọng khả năng của mình trước khi đóng góp với người khác.
Chỉ là góp ý :)
Vì đã có trường hợp sau: https://www.facebook.com/groups/hot...8675703985372&notif_t=group_comment&ref=notif

Và ngay cả chủ đề mới này cũng có link nguy hiểm:

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
Chỉ là góp ý :)
Vì đã có trường hợp sau: https://www.facebook.com/groups/hot...8675703985372&notif_t=group_comment&ref=notif

Và ngay cả chủ đề mới này cũng có link nguy hiểm:

- Tôi đã nói rằng những thứ bạn biết có thể còn ít lắm, kiến thức của bạn chưa đạt tới mức có thể vượt tôi đâu, những thứ bạn đọc hoặc biết nó chỉ nằm trên lý thuyết, nhưng tôi vẫn ghi nhận đóng góp vì sự chân thành từ diễn đàn.
- Hãy tìm hiểu về Uploadrar trước khi tạo comment tương tác, và tôi không tranh luận với bạn nữa.

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
Ôi , tải về cài đặt nó là tiếng Nga . Chuyển sang tiếng Anh thế nào vậy các Bác nhỉ ??? {ah} {ah} {ah}
Khi cài đặt có phần chọn Tiếng Anh sao bạn không chọn?, nếu muốn thay đổi ngôn ngữ thì làm theo hướng dẫn này khi vào Windows

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
nhớ bản Insider Preview 21h2 là đả có icon mới rồi mà mình tải về test bản này vẫn icon củ ta

Bản này dạng 21H1 nhưng được mod update lên 21H2, nhưng vẫn dùng như bản chính thức, mỗi tội chưa có được update icon mới.