Windows 10 Version 2004 Build 19041.208 MSDN ISO - May 2020 | Page 4 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Windows 10 Version 2004 Build 19041.208 MSDN ISO - May 2020

longhahero

Búa Gỗ
bản này đã ổn định chưa ạ, em nghe có lỗi gì trên version này, bác nào dùng rồi rep giúp em với ạ

H

H Thong

Consumer và Business Edition thì khác gì nhau các bác nhỉ ?
Khác về cách kích hoạt bản quyền đó bạn. Ví dụ như bản win 10 pro consumer dùng key bán lẻ retail, còn win 10 pro business thì dùng key MAK.

H

H Thong

Có bạn nào có thể tạo file iso win10 chỉ có duy nhất bản pro không ạ? Hoặc xóa win10 single home ra khỏi bộ cài consumer cũng được.

HaMinhGiang

Rìu Sắt
Các bạn cho mình hỏi chút: mình cài win10 1909 pro x64 cho pc desktop cho đứa cháu từ tháng 5/2020, máy đã kích hoạt bản quyền cá nhân (retail). Nhưng đến nay chưa cho update lên version 2004? Trong khi các pc khác của nhà mình (cả laptop lẫn desktop) cũng cài bản đó thì đã tự động update lên 2004 từ tháng 6 rồi. Có ai biết lý do thì tư vấn giùm!
Xin cảm ơn!
Mình dùng tool của microsoft nó cũng không cho luôn.

H

H Thong

Các bạn cho mình hỏi chút: mình cài win10 1909 pro x64 cho pc desktop cho đứa cháu từ tháng 5/2020, máy đã kích hoạt bản quyền cá nhân (retail). Nhưng đến nay chưa cho update lên version 2004? Trong khi các pc khác của nhà mình (cả laptop lẫn desktop) cũng cài bản đó thì đã tự động update lên 2004 từ tháng 6 rồi. Có ai biết lý do thì tư vấn giùm!
Xin cảm ơn!
Mình dùng tool của microsoft nó cũng không cho luôn.
Bạn có thể tải file iso 2004 về cài lại máy. Mình cũng tải về cài rồi chứ update lâu lắm. Nhớ backup dữ liệu, bản quyền windows, office trước khi cài nhé.

HaMinhGiang

Rìu Sắt
Bạn có thể tải file iso 2004 về cài lại máy. Mình cũng tải về cài rồi chứ update lâu lắm. Nhớ backup dữ liệu, bản quyền windows, office trước khi cài nhé.
Máy mới cài, cũng không lỗi gì nên chắc sẽ chờ update. Mình chỉ hỏi lý do sao microsoft không cho update chứ cài lại rất mất thời gian. Mà 2004 và 1909 mình thấy chả khác gì, pc mình đã dùng hết ssd nên không sợ full disk