Windows 10 Pro Super / Extreme Edition v22H2 Build 19045.2604 by SanLex - All Build | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Windows 10 Pro Super / Extreme Edition v22H2 Build 19045.2604 by SanLex - All Build

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
Topic xin dừng cập nhật
Nhờ Mod đóng lại hoặc xoá luôn bài viết này cũng được.

Cám ơn!

Sửa lần cuối:

aresk9

Búa Gỗ
error code 0x7E file winsetup.dll là sao vậy bác ? e giải nén ra cài trên ổ cứng file setup trong folder sources ko được

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
error code 0x7E file winsetup.dll là sao vậy bác ? e giải nén ra cài trên ổ cứng file setup trong folder sources ko được
Bạn nên cài bằng WinNT Setup hoặc bung trực tiếp vào USB cài sẽ dễ dàng hơn.

sonha

Rìu Sắt
này nghĩa là cài từ winPE sẽ không đc à bạn?
B cài đc thì bảo lại mọi người cách cài nha, mình vào win PE cài trực tiếp ko đc, rồi dùng winNT setup cũng ko đc, cài từ install.esd cũng ko đc, b cài đc hướng dẫn lại mọi người nhé.

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
banr nay loi ko cai dc nhes moi nguoiw
đang cài bị lỗi, giờ máy không nhận ổ cứng luôn nè. @@
Cài không được vậy tôi post lên làm gì, muốn cài được thì phải tự tìm hiểu thêm, còn không rành thì tìm mấy bản ISO gốc mà cài, mà bộ này tự cài không được thì nên mang ra tiệm cho lẹ.