Windows 10 Pro 21H2 Build 19044.1826 (Setup & Ghost) – No & Full Soft By LeHaIT | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Windows 10 Pro 21H2 Build 19044.1826 (Setup & Ghost) – No & Full Soft By LeHaIT

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
Topic xin dừng cập nhật
Nhờ Mod đóng lại hoặc xoá luôn bài viết này cũng được.

Cám ơn!

Sửa lần cuối:

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
năm ngoái dùng bản win 11 của Lehait bị dính Trojan bay mất mấy kênh Youtube, đáng nói là loại này nó chỉ đăng nhập vào Gmail để sử dụng tài khoản Youtube để view cho kênh khác hoặc nếu kênh ngon sẽ bị hack luôn, từ đó né luôn :D
Tôi dùng các bản của Lê Hà rất lâu rồi, đảm bảo với bạn là không bao giờ có chuyện này, có thể trong quá trình sử dụng bạn không rành, cài đặt cr@ack nguồn không đảm bảo hay nhấn gì linh tinh rồi bị tấn công hack mất, dù bạn có dùng bản Windows gốc đi nữa cũng vậy thôi, vấn đề nó nằm ở chính người sử dụng > đó là bạn.

badboy2003

Gà con
Tôi dùng các bản của Lê Hà rất lâu rồi, đảm bảo với bạn là không bao giờ có chuyện này, có thể trong quá trình sử dụng bạn không rành, cài đặt cr@ack nguồn không đảm bảo hay nhấn gì linh tinh rồi bị tấn công hack mất, dù bạn có dùng bản Windows gốc đi nữa cũng vậy thôi, vấn đề nó nằm ở chính người sử dụng > đó là bạn.
nếu đã cài gì thì đã không nói rồi, mình đã thử cài lại lần 2 và chỉ đăng nhập vào gmail rồi để đấy qua đêm, kết quả thì như đã nói ở trên, mình không nhớ rõ là dùng bản win 11 nào của Lehait, nhưng thôi tốt nhất là dùng win gốc cho an toàn :D

năm ngoái dùng bản win 11 của Lehait bị dính Trojan bay mất mấy kênh Youtube, đáng nói là loại này nó chỉ đăng nhập vào Gmail để sử dụng tài khoản Youtube để view cho kênh khác hoặc nếu kênh ngon sẽ bị hack luôn, từ đó né luôn :D
Mình thì chưa gặp nên không dám nói là có hay không, nhưng bản thân mình thấy LehaIT cũng khá uy tín.

badboy2003

Gà con
Mình thì chưa gặp nên không dám nói là có hay không, nhưng bản thân mình thấy LehaIT cũng khá uy tín.
trước đây mình cũng của Leha rất lâu, từ hồi win 7 rất mượt và ổn định, nhưng sau sự cố đấy thì mình không dám dùng bản nào ngoài win gốc nữa luôn, ae làm MMO thì sẽ hiểu sự an toàn là rất quan trọng, bị một phát thì bay hết sạch công sức

trước đây mình cũng của Leha rất lâu, từ hồi win 7 rất mượt và ổn định, nhưng sau sự cố đấy thì mình không dám dùng bản nào ngoài win gốc nữa luôn, ae làm MMO thì sẽ hiểu sự an toàn là rất quan trọng, bị một phát thì bay hết sạch công sức
Ok bạn, mình cũng có sưu tập vài bộ trong máy để khi cần cài cho anh em đồng nghiệp, hoặc ai không có yêu cầu quá cao. Nó nhanh và tiện, còn máy mình dùng thì Win gốc mà chơi thì vẫn yên tâm hơn.

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
Topic xin dừng cập nhật
Nhờ Mod đóng lại hoặc xoá luôn bài viết này cũng được.

Cám ơn!

lehait

Gà con
Mình rất hiếm khi vào vn-z nhưng hôm nay lại thấy được cái cmt này và nó đi ngược với những thứ mình chia sẻ với mn quá nên mặc dù đã lâu nhưng vẫn phải đính chính lại với bác.
1. Quan điểm từ lúc mình bắt đầu build ghost chia sẻ với mọi người nó mang tính cộng đồng và phi lợi nhuận.
2. Bạn cho mình thông tin về bản 11 đó để cùng anh em khác debug và scan malware xem phát hiện được vấn đề gì như bạn nói không. Nếu mình đạt tới trình độ dev để tạo ra malware theo dõi và hack như bạn nói có lẽ mình cũng sẽ không đi build ghost dạo chia sẻ với mọi người.
3. Tài khoản google đều có lịch sử truy cập và thông thường sẽ có bảo mật 2 lớp hoặc cảnh báo truy cập từ thiết bị mới nên bạn hoàn toàn có thể kiểm tra được log truy cập và thiết bị.
Nếu bạn có thông tin cụ thể về bản win gặp vấn đề và vấn đề gặp phải cụ thể hơn thì mình sẵn sàng trao đổi với bạn thêm nhé.