Nhờ tư vấn - ĐÃ LỖI THỜI | Page 37 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn ĐÃ LỖI THỜI

seotmy

Gà con
Bac @zendamo cho e hỏi có cách nào bật lại dc framework 3.5 ko a, e xài bản nano dc vài ngày thấy ổn, chạy mượt, mà giờ e muốn cài thêm soft mà nó yêu cầu.
P/s: bản nano đúng là lướt web, gõ văn bản mượt còn hơn cả win 7 :)

zendamo

Rìu Chiến Bạc
Bac @zendamo cho e hỏi có cách nào bật lại dc framework 3.5 ko a, e xài bản nano dc vài ngày thấy ổn, chạy mượt, mà giờ e muốn cài thêm soft mà nó yêu cầu.
P/s: bản nano đúng là lướt web, gõ văn bản mượt còn hơn cả win 7
ko được đâu bro, soft bro cài chắc là yêu cầu full NF 3.5, chứ như Autocad 2007 cũng yêu cầu NF 3.5, khi cài trên bản Nano nó vẫn đòi NF 3.5 nhưng mình cứ cancel yêu cầu đó và Autocad 2007 vẫn cài được và chạy được bình thường trên bản Nano đó bro.

P/s: bản nano đúng là lướt web, gõ văn bản mượt còn hơn cả win 7 : TRỜI THẬT VẬY SAO 👍👍👍👍

danquat

Rìu Bạc Đôi
xin cachs ghost win vs a
Đọc kỹ sẽ có hướng dẫn nè bạn.

doan hong ky

Rìu Sắt
bản nano bị lỗi khi cài office 2003 bác à, bản cũ của nano mình cài cũng bị, hồi bác mới ra sản phẩm đầu tiên trên vnz này mình cài bị lỗi và có phản ánh với bác và bác đã nhất trí như thế, nhưng giờ cài vẫn bị lỗi này, mình đã có chụp lại lỗi này, nhưng không làm sao up lên được để bác xem

zendamo

Rìu Chiến Bạc
Bác ơi @zendamo nhiều người vẫn còn dùng win 7 , bác làm thêm Win7 Nano + Ultra nữa thì tuyệt
mình ko lam win 7 đâu vì win 7 đã là dĩ vãng rồi.
bản nano bị lỗi khi cài office 2003 bác à, bản cũ của nano mình cài cũng bị, hồi bác mới ra sản phẩm đầu tiên trên vnz này mình cài bị lỗi và có phản ánh với bác và bác đã nhất trí như thế, nhưng giờ cài vẫn bị lỗi này, mình đã có chụp lại lỗi này, nhưng không làm sao up lên được để bác xem
thì bro cài office 2007 hoặc office 2010 vào.

zendamo

Rìu Chiến Bạc
vừa tìm được bản Office 2003 Portable chạy ngon lành trên bản NANO x64 nè bro

Link download : https://drive.google.com/uc?id=1dG3t1bn9j1fQVS41fFptwKQOWw6OTkCz&export=download

doan hong ky

Rìu Sắt

vừa tìm được bản Office 2003 Portable chạy ngon lành trên bản NANO x64 nè bro

Link download : https://drive.google.com/uc?id=1dG3t1bn9j1fQVS41fFptwKQOWw6OTkCz&export=download
bản này vẫn chạy được trên 32 bit b à, nhưng mình muốn cài trực tiếp luôn để mở file là chạy luôn chứ không phải làm nhiều thao tác, nhưng đúng là bản 32 nano rất phù hợp với mình, không đòi hỏi gì thêm, cảm ơn b nhiều, chỉ hơi tiếc chút là b xóa Snipping Tool, trình xem ảnh và cài office 2003 nó bị lỗi

zendamo

Rìu Chiến Bạc
No quote

bản này vẫn chạy được trên 32 bit b à, nhưng mình muốn cài trực tiếp luôn để mở file là chạy luôn chứ không phải làm nhiều thao tác, nhưng đúng là bản 32 nano rất phù hợp với mình, không đòi hỏi gì thêm, cảm ơn b nhiều, chỉ hơi tiếc chút là b xóa Snipping Tool, trình xem ảnh và cài office 2003 nó bị lỗi
mình vừa tìm ra bản O2003 Full Setup test cài và chạy ngon lành trên bản NANO x64 nè

Trong quá trình setup nó có báo gì ODBC gì đó bro cứ ignore là xong.
link down : https://drive.google.com/u/0/uc?id=1vmP43c6w4CLNPFHpDnvflvRFgPug58Ca&export=download
key : Gwh28-dgcmp-p6rc4-6j4mt-3hfdy