Thảo luận - Windows 10 EnterpriseS, G (Non-Official) Project | Page 210 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Windows 10 EnterpriseS, G (Non-Official) Project

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
bác có thể chỉ cháu dism luôn cho Windows 11 IoT Enterprise LTSC 22621.1 được không ạ{byebye}
Với các bản LTSC và IoT-LTSC thì cháu phải làm DISM offine, tức là phải làm từ WinRE hay từ HDH khác nếu có Dual Boot, bác có hướng dẫn chi tiết ở một cmt trước đó, giờ để bác tìm lại, cháu xem trong đó thì sẽ hiểu cách làm nhé.

sieuviet

Rìu Chiến Vàng
Ngoài lề một chút, bạn cho tôi hỏi cái topic của bạn nói về soft Disk Genius ở đâu vậy bạn? Nãy giờ tôi tìm mãi chưa có. Tôi thấy các bản PE có registered cũng cùng một tên, không biết họ làm cách nào mà nâng cấp vẫn có, giờ có bản mới nhất V 5.4.5, không biết bạn có cách nào không?
Do soft này hảng họ dễ dãi , ko fix về bản quyền , họ từa biết cách dùng option.ini này lâu lắm rồi nhưng vẫn ko fix

Cháu có bản này, ngôn ngữ tiếng việt ạ
Mã:
https://drive.google.com/file/d/1zoBZxe6sJZjq7uCAnCPqDFX1IK0aOfzR/view?usp=sharing

Sửa lần cuối:

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
bác có thể chỉ cháu dism luôn cho Windows 11 IoT Enterprise LTSC 22621.1 được không ạ{byebye}

Cháu xem từ link này, đọc ở mục số 2, bác đã hướng dẫn rất chi tiết:

Link bản update 22622.450 cho LTSC ở đây:

Sửa lần cuối:

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Cháu có bản này, ngôn ngữ tiếng việt ạ
Mã:
https://drive.google.com/file/d/1zoBZxe6sJZjq7uCAnCPqDFX1IK0aOfzR/view?usp=sharing

Xem phần đính kèm 36253

Cảm ơn cháu, dẫu sao bản này là bản 4.3, cũng đã cũ rồi cháu, bản mới nhất là 5.4.5, nghe họ nói là có thêm tính năng mới đó cháu, giờ cháu load bản 5.4.5 portable về, sau đó cháu chép file options.ini vào thư mục của nó, cháu mở lại xem nó có chịu key từ bản 4.3 không nhé. Bên này bác cũng thử xem sao....

Update: OK rồi đó cháu, cháu sẽ dùng key của Linhhonhuynhde đăng ký cho bản mới nhất này, bác không dám gửi hình nha cháu.

Sửa lần cuối:

Tietkuan

Rìu Vàng
Cháu xem từ link này, đọc ở mục số 2, bác đã hướng dẫn rất chi tiết:

Link bản update 22622.450 cho LTSC ở đây:

cháu làm được rồi nha bác
cháu cám ơn bác nhiều {beauty}

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
Bạn có thể dời file msimg32.dll đi nơi khác thì sẽ chạy được
Đúng là xoá file này đi thì mở lên được ngay, nhưng không biết có sử dụng full tính năng không? cũng chưa có thử hết.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Đúng là xoá file này đi thì mở lên được ngay, nhưng không biết có sử dụng full tính năng không? cũng chưa có thử hết.
Đúng như bạn @2012mshs nói ở trên, bác chỉ thử có vụ Save All sau khi chạy Partition Recovery thì nó yêu cầu mua key đó cháu. Giờ có bản V5.4.3 xxxx của DLCBoot hay TIMT là dùng được, còn bản cũ hơn thì chạy từ boot của Anhdv là V5.4.2xxx.

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm