Windows 10 Enterprise 2021 LTSC [19044.4170] AIO 12in2 (x86-x64) - Update 12/03/2024 | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Windows 10 Enterprise 2021 LTSC [19044.4170] AIO 12in2 (x86-x64) - Update 12/03/2024

hvt489

Búa Gỗ
IOT LSTC là bản nào sếp ơi, nó khác gì bản LSTC ngoài viêc bản LSTC chưa có bản quyền số

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
IOT LSTC là bản nào sếp ơi, nó khác gì bản LSTC ngoài viêc bản LSTC chưa có bản quyền số
Dùng bản LTSC đi bạn, mình chỉ chia sẽ mỗi bản này, đừng dùng bản iOT, còn nếu muốn biết iOT là gì thì Google tìm cụm từ "iOT Enterprise LTSC" là hiểu nhé.

wanbey1992

Gà con
các bác cao thủ cho em xin cách Cr@ck với được ko ạ, em cài bản LTSC 2021 này mà giờ ko Cr@ck được :(

wanbey1992

Gà con
Trong bài viết mình có kèm tools kích hoạt đó bạn.
Em cảm ơn bác ạ . Bác up lại link W10 Digital Activation 1.4.5.3b giúp em với đc ko ạ . Link die rồi . Còn dùng MAS e dùng ko hiểu sao bị lỗi ko kích hoạt đc