Windows 10 Enterprise 2019 LTSC [17763.5576] AIO 8in2 (x86-x64) - Update 12/03/2024 | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Windows 10 Enterprise 2019 LTSC [17763.5576] AIO 8in2 (x86-x64) - Update 12/03/2024

satthutn

Rìu Sắt Đôi
E hỏi ngu chút bản này so với bản pro cảm nhận dùng các bác thấy thế nào ạ?

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
E hỏi ngu chút bản này so với bản pro cảm nhận dùng các bác thấy thế nào ạ?
Nhẹ hơn bản Pro gấp nhiều lần nhưng tính năng thì tượng tự, cũng có vài hạn chế nhưng không đáng kể.

Sửa lần cuối:

trantrong1512

Búa Gỗ Đôi
Mình tải ản IOT enterprise LTSC 1809 (build 17763.3650) trên diễn đàn mà giờ lỗi onedrive, click vào biểu tượng trên cạnh trái của explorer nó cứ trơ ra chả mở được folder, toàn phải mở từ start. Chuột phải properties thì nó trống không như trong ảnh. Các bác có cách nào giải quyết không ạ?

Sửa lần cuối:

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
Mình tải ản IOT enterprise LTSC 1809 (build 17763.3650) trên diễn đàn mà giờ lỗi onedrive, click vào biểu tượng trên cạnh trái của explorer nó cứ trơ ra chả mở được folder, toàn phải mở từ start. Chuột phải properties thì nó trống không như trong ảnh. Các bác có cách nào giải quyết không ạ?
Bạn tải bản nào, riêng bản mình post thì không có onedrive sẵn nhé, còn nếu lỗi thì dùng Revo Uninstaller xoá sạch hết đi rồi tải cài lại.

trantrong1512

Búa Gỗ Đôi
Bạn tải bản nào, riêng bản mình post thì không có onedrive sẵn nhé, còn nếu lỗi thì dùng Revo Uninstaller xoá sạch hết đi rồi tải cài lại.
E tải trong bài này:

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
E tải trong bài này:

Bạn thử cập nhật đầy đủ, sau đó dùng Revo xoá hết, rồi lên trang chủ tải Onedrive mới nhất cài lại xem.

garanhuy

Gà con
mình cũng đang bị như vậy và cũng đang tìm cách giải quyết