Windows 10 đời đầu v1507 sau 8 năm được rebuild siêu nhẹ tích hợp office 2013 | Page 6 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Windows 10 đời đầu v1507 sau 8 năm được rebuild siêu nhẹ tích hợp office 2013

bachikho

Rìu Sắt
vứt đi ạ, lược bằng cái này không ăn thua đâu, vẫn còn rác
đồng ý là cái này k lược đc nhiều tuy nhiên đó là những lựa chọn an toàn nhất, lược đi hết những cái đó vẫn đảm bảo hệ thống hoạt động ổn định, với nhu cầu sử dụng văn phòng hàng ngày thì chỉ cần thế là ok roài, càng ham lược nhiều thì nguy cơ lỗi càng cao thoai

montagiu

Rìu Sắt
đồng ý là cái này k lược đc nhiều tuy nhiên đó là những lựa chọn an toàn nhất, lược đi hết những cái đó vẫn đảm bảo hệ thống hoạt động ổn định, với nhu cầu sử dụng văn phòng hàng ngày thì chỉ cần thế là ok roài, càng ham lược nhiều thì nguy cơ lỗi càng cao thoai
Vậy thì bác cứ dùng cái đó đi nhé, chứ trình của mình thì chả dùng để làm gì. Windows của mình chỉ lược app mặc định và 1 vài tinh chỉnh hiển thị thôi, không đụng chạm gì hệ thống.
Và cũng xin nói cho nó vuông thế này, chả có bản win thần thánh hay bản ghost siêu nhân nào cả, bây giờ phần cứng cũng rẻ, chỉ cần ssd và 8G ram là chạy vèo vèo kể cả win gốc chưa lược, Lược chẳng qua là mình không thích xuất hiện những app rác rưỡi và quảng cáo thôi

Coolboyhn

Búa Gỗ
Sau 1 thời gian sử dụng cho tới nay thì chính thức nó đã tự updatr lên phiên bản mới nhất

montagiu

Rìu Sắt
chủ thread cho minh xin pass để giải nén với.
thông tin đầy đủ ở post 1 mà bác, xem lại giúp nhé

kechen1122

Gà con
Do mình ko rành về cài win lắm nên mong ad giải đáp thắc mắc ạ. Theo link cập nhật mới nhất trong post #1 này thì no soft và full soft khác gì nhau ạ? Link GDrive ko tải được do bị báo lỗi vượt giới hạn tải? Khi cài đặt xong thì mình có cần phải update driver ko ạ? WUB dùng để chặn auto update là gì ạ?