Hỏi/ Thắc mắc - Windows 10 bị lỗi | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Windows 10 bị lỗi

Vesau

Gà con
các bác ơi cho e hỏi chút, nay máy em bị khởi động lại liên tục mấy lần sau một hồi lau chùi ram thì vào được windows nhưng phần "type here to search" không đánh được chữ để tìm kiếm.
Các bác chỉ giáo e với.
Em cảm ơn

thuyanbui

Rìu Chiến Vàng Chấm
Bạn nên để ý xem còn phần nào hư nữa sau khi vệ sinh máy. Trục trặc bạn nói là nó thì khi gõ pass đăng nhập có được không? khi sử dụng các phần khác bạn gõ được không? nếu được thì có thể ứng dụng yêu cầu bạn gõ đã bị lỗi.
Kiểm tra kỹ 1 lần rồi đăng lên đây để anh em góp ý tiếp nhe.

thuyanbui

Rìu Chiến Vàng Chấm

Teplice

Thành viên BQT
Bạn xem và kiểm tra @laothaiquan@boduc , còn hỏi thì làm sao tôi biết và tôi cũng không cấm các người đó được. Cảm ơn bạn.
Mình xem địa chỉ IP của các nick trên và nick bạn cùng 1 giải IP, nên chỉ có 1 người lập nhiều nick để clone. Mình không nói gì thêm nữa, tùy ý thức của bạn.

boduc

Rìu Chiến Vàng
@thuyanbui | Tôi để ý nick của bạn sao cứ lúc nào bình luận là có 2 nick @laothaiquan@boduc vào cho tim là sao vậy ?
Bạn spam likes à !??
Em là @boduc@laothaiquan hiện là sinh viên đang ở trọ nhà Bác @thuyanbui và dùng chung dây mạng của nhà bác ây nên các anh kiểm tra sẽ thấy cùng IP. Mình thuê trọ và thấy bác ây cũng lớn tuổi mà vẫn hay lên diễn đàn chia sẽ, góp ý những gì mình biết được nên chúng em thường hay ủng hộ like (không cho Bác ấy biết) cho Bác ây chưa không có gì đâu. Thiết nghĩ, thích một người nào đó (fan mà) thì mình nhấn like thôi chứ có vi phạm gì đâu.
Bác ây lớn rồi chứ đâu có phải như các bạn khác mà lên đây kiếm spam likes, mà tôi nghĩ Bác kiếm cái này để làm gì.

thanhthientd

Live Loving As Jesus
@boduc | Chỉ nghi vấn thôi bạn. Còn bạn giải thích vậy rồi ko còn gì để nói nữa
Vì cũng có nick hay spam likes. Nên phận mod thì phải theo dõi sắc sao
Để sau cho người vào sau có cái công bằng thôi. Xin lỗi bác @thuyanbui nha
Tội nghiệp quá, nếu như vậy thì tôi sẽ không vào diễn đàn nữa. Chào các bạn.
Thôi không có gì thì mình bỏ qua hết và tiếp tục phát triển diễn đàn trong yêu thương thôi ạ. Mod @Hamano Kaito nhiều lúc cũng hơi cứng quá ^^, bác @thuyanbui bỏ qua cho ^^. Mong mấy bạn mới vô cũng hiểu cho các Mod, và cố gắng chia sẻ những gì mình biết để được nhiều likes hơn, lúc đó sẽ xem được những chủ đề hay của diễn đàn. Mình mới vô cũng như mấy bạn, nhiều lúc có chủ đề hay nhưng chưa đủ likes nên cố gắng đi comment dạo với những gì mình biết, mình cũng sẽ luôn likes ủng hộ mấy bạn mới nếu có thể :)

hxml123

Gà con
các bác ơi cho e hỏi chút, nay máy em bị khởi động lại liên tục mấy lần sau một hồi lau chùi ram thì vào được windows nhưng phần "type here to search" không đánh được chữ để tìm kiếm.
Các bác chỉ giáo e với.
Em cảm ơn
Thay máy mới đi thớt

Các bác chỉ giáo e với.
Em cảm ơn
Bác sửa lỗi này thế nào vậy? E cũng bị lỗi này mà từ hôm qua đến giờ không gõ vào Type here to search được :(