Windows 10 1709 lỗi tự run Task Manager, Chrome | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Windows 10 1709 lỗi tự run Task Manager, Chrome

• Thread starter lk161
  • Ngày gửi
L

lk161

có bác nào sau khi cài windows 10 1709 bị lỗi như này ko ạ:
khi đang dùng mà mình có bật Task Manager, Google Chrome dùng bình thường, sau đó mình khởi động lại máy (Restart từ menu start) mà trc đó ko có thoát Task Manager, Google Chrome thì sau khi khởi động lại xong thì Task manager, Google Chrome (Chrome tự load các tab đang bật của lần trước khi khởi động lại) tự chạy ko ạ?

Thanks.

zArtemis

Rìu Sắt
e cũng bị giống bác, nghi án là tính năng mới của bác Mic để người dùng không bị hụt hẫng khi mở máy lên mà ko biết mình nên làm gì {sexy_girl}

thithi

Búa Đá
Mình cũng vậy.
Nhưng ko load lại đc excel đã mở.

Thời gian khởi động cũng vậy, ko chậm hơn bao nhiêu