Windows 10.0.18363.418 Version 1909 (19h2) - MSDN - Bản cập nhật tháng 10-2019 | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Windows 10.0.18363.418 Version 1909 (19h2) - MSDN - Bản cập nhật tháng 10-2019

riketykid

Búa Gỗ
copy của wzt bên twiter thì ghi rõ nguồn nhé ad

sunshine_ht

Rìu Sắt
Mình đăng topic này nhờ ACE làm giúp mình và các bạn đang dùng máy tính cấu hình thấp có thể dùng Windows 10 1909 bản 32bit một cách tương đối mượt mà và tốn ít dung lượng ổ cứng nhất
Về máy tính mình đang dùng thì BIOS chỉ hỗ trợ boot UEFI BIOS 32bit nên không thể nào cài được Windows 64bit và bên nhà sản xuất không có hỗ trợ driver cho Windows 64bit nên mình hy vọng anh em VNZ hỗ trợ chia sẻ một bản Windows 10 1909 32bit dạng Lite/SuperLite/Compact.

Mình có tham khảo thấy các bản Lite/SuperLite/Compact Gaming sau khi setup xong chỉ tốn dung lượng ổ cứng từ 2.5GB đến 6GB. Do máy cấu hình thấp thường dung lượng lưu trữ rất ít, như máy tính của mình chỉ có 64GB eMMC. Nên hy vọng sẽ tìm được 1 bản Windows 10 1909 32Bit nhẹ nhẹ để máy có thể chạy ổn định hơn và dư được nhiều dung lượng trống trong ổ cài Windows

Chân thành cảm ơn các bạn đã xem topic !

P/S: Mình đã nhờ tiến sĩ Google tìm thử bản Windows 10 Lite version 1909 nhưng vẫn chưa có ?
đã tìm được bản lite cho bác. bác cài thử xem nhé

tiendatnlb

Rìu Chiến Bạc
Các bạn có thể đợi thêm vài hôm nữa, Microsoft sẽ phát hành bản cập nhật qua Windows Update. Khi đó chỉ cần update lên thôi, không cần cài lại. Dĩ nhiên các bạn muốn vọc ngay thì tải về cho nóng hổi. Cảm ơn bạn đã chia sẻ!

duyso7dt

Gà con
Cảm ơn bạn đã chia sẻ