WinAutomation Professional Plus 9.2.4.5905 Full - Tự động hóa tác vụ trên Windows | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
WinAutomation Professional Plus là phần mềm tự động hóa các tác vụ trên windows. WinAutomation sẽ xây dựng lên các Robot phần mềm tự động hóa công việc hằng ngày của bạn như tự động điền và gửi biểu mẫu web với dữ liệu từ các tệp cục bộ. WinAutomation sẽ được bạn cài đặt, hướng dẫn các công việc tự động để thực hiện dễ dàng bất kỳ nhiệm vụ nảo. Bên cạnh đó, bạn cũng có thể tận dụng WinAutomation Macro và Web ghi âm.

Các tính năng chính của WinAutomation Professional Plus
  • Tự động điền và gửi biểu mẫu web
  • Khởi chạy ứng dụng, di chuyển, thay đổi kích thước, đóng và thao tác trên windows
  • Lấy và phân tích email của bạn và cập nhật cơ sở dữ liệu nhanh chóng dễ dàng
  • Sao chép, di chuyển, chỉnh sửa, đổi tên, nén, giải nén và thao tác với các tệp và thư mục
  • Đọc và ghi dữ liệu vào các tệp Excel, kết nối với cơ sở dữ liệu SQL
  • Tự động hóa chuyển FTP
  • Chạy bất kỳ tác vụ nào bằng cách sử dụng bộ lập lịch tích hợp, khi bạn nhấn phím nóng, khi tệp được tạo hoặc xóa, khi trang web của bạn không hoạt động hoặc khi bạn nhận được email.
Tích hợp sẵn WinAutomation Macro sẽ giúp bạn thực hiện tác vụ bạn muốn tự động hóa trên màn hình của mình một lần và trình ghi Macro sẽ chuyển đổi nó thành một chuỗi các tác vụ có thể được lặp lại bao nhiêu lần tùy thích. Sau khi ghi, bạn có thể tùy chỉnh thêm macro theo ý thích của mình bằng trình thiết kế công việc.

Phiên bản hiện tại là WinAutomation Professional Plus 9 có nhiều cải thiện hơn so với các phiên bản trước như:
  • Cải thiện tương tác với các tệp Excel trong cài đặt 32 bit.
  • Bộ chọn Web hiện hỗ trợ sử dụng biểu thức chính quy.
  • Người dùng hiện được thông báo trước khi xóa Trigger hoặc Schedule.

Download WinAutomation Professional Plus 9.2.4.5905 Full - Tự động hóa tác vụ trên Windows

Link trang chủ:

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

PTrang

Gà con
cho em hỏi là cái này nó có thể giúp em đánh chữ tiếng việt trong word khi em đọc không. ý là em đọc cái gì thì nó viết ra các đó ở bên trong word ý

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
cho em hỏi là cái này nó có thể giúp em đánh chữ tiếng việt trong word khi em đọc không. ý là em đọc cái gì thì nó viết ra các đó ở bên trong word ý

Soft này mình không dùng, cài test ở trên máy rồi share cho mọi người thôi bạn ạ :D Bạn thử tải về rồi dành thời gian nghiên cứu về nó nhiều hơn nhé bạn ;) Hoặc có bạn nào rành dùng soft này rồi có thể sẽ trả lời cho bạn biết rõ hơn.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Cập nhật phiên bản WinAutomation Professional Plus 9.2.2.5793 ngày 28/11/2020 ;)

tungyit

Búa Gỗ
Nếu bạn dùng mail google thì dùng google docs sẽ có chức năng nhập liệu bằng giọng nói nhé. Sau đó có thể copy nội dung từ google docs vào word