Nhờ tư vấn - ĐÃ LỖI THỜI | Page 57 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn ĐÃ LỖI THỜI

npqm1811

Gà con
Các bác cho em hỏi khi mount ra và cài trực tiếp bằng file setup nó báo lỗi này thì fix thế nào ạ. em google mà cũng ko có giải pháp cụ thể:
please reconfigure your boot.wim file to use the flag 9 settings for the first image

tuanpq1

Búa Gỗ
Win10 IoT LTSB 2015 REMASTERED khác gì Win10 IoT LTSB 2016 REMASTERED vậy bác chủ thớt?
2015 vs 2016 ??

tuanpq1

Búa Gỗ
2015 nhe Hon an it ram Hon 2016
2015 ko Chay duoc Store va ko duoc Net Framework 4.8 support
Thanks chủ thớt, mấy bản iso này tiện hơn nhiều so với mấy bản gho. Đem đi đâu cài cũng được mà ko cần phải kiếm cái đĩa mồi để mà ghost.
Mình đang xài bản Hybrid IoT LTSC Ultra x64 được 6 tháng rồi, thấy ổn định phết. Ráng update thường xuyên khi Windows update nhé chủ thớt =))

jindo1986

Búa Gỗ
Bản LTSB 2015 và 2016 có cài được camera zoom ko ad ơi?. Nghe nói bản Nano ko cái dc. Thời buổi học trực tuyến mà ko dùng dc camera thì là 1 thiếu sót quá lớn cho bản win ạ. Mong ad khắc phục

zendamo

Rìu Chiến Bạc
Bản LTSB 2015 và 2016 có cài được camera zoom ko ad ơi?. Nghe nói bản Nano ko cái dc. Thời buổi học trực tuyến mà ko dùng dc camera thì là 1 thiếu sót quá lớn cho bản win ạ. Mong ad khắc phục
Chac LA duoc vi no LA ban full

doan hong ky

Rìu Sắt
bản 2015 mỗi lần khởi động win có hiện ra yêu cầu nhập pass, mặc dù không có mật khẩu, và nó hiện thế thôi nhưng vẫn login được win, bro khắc phục được không, nó không ảnh hưởng đến quá trình khởi động để vào win nhưng nhìn không đẹp mắt lắm bro

zendamo

Rìu Chiến Bạc
bản 2015 mỗi lần khởi động win có hiện ra yêu cầu nhập pass, mặc dù không có mật khẩu, và nó hiện thế thôi nhưng vẫn login được win, bro khắc phục được không, nó không ảnh hưởng đến quá trình khởi động để vào win nhưng nhìn không đẹp mắt lắm bro
Cai do LA do ban 2015 no duoc thiet ke nhu vay phai chiu vay thoi.

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
Cai do LA do ban 2015 no duoc thiet ke nhu vay phai chiu vay thoi.
Bản 2015 2016 này cái thông Action Center không tài nào tắt hẳn được, dùng đủ thủ thuật để off trong Regedit, Gpedit... tắt các tuỳ chọn trong Control Panel nhưng nó vẫn thông báo hoài luôn, có giải pháp nào tắt vĩnh viễn không bạn?

zendamo

Rìu Chiến Bạc
Bản 2015 2016 này cái thông Action Center không tài nào tắt hẳn được, dùng đủ thủ thuật để off trong Regedit, Gpedit... tắt các tuỳ chọn trong Control Panel nhưng nó vẫn thông báo hoài luôn, có giải pháp nào tắt vĩnh viễn không bạn?
1. vao Services tat dich vu Security Center
2. vao c/windows/system32 doi ten file ActionCenter.dll thanh ActionCenter.dll.bak la xong.

Dam bao se ko con thaY THONG BAO cua Action Center nua.

Rulemonti

Búa Đá
Bro Zendamo cho hỏi chút: tôi đã cài xong Windows 10 IoT Enterprise 2016 LTSB x64 Hybrid
trong win này đã bị bỏ mất onscreen keyboard, bây giờ muốn có nó trong bản win này thì cài ra sao, hay làm thế nào để cài nó vào win ? Thế Bro cho hỏi : Trong bản HYBUT64.gho có bị lược bỏ onscreen keyboard hay không?

zendamo

Rìu Chiến Bạc
Bro Zendamo cho hỏi chút: tôi đã cài xong Windows 10 IoT Enterprise 2016 LTSB x64 Hybrid
trong win này đã bị bỏ mất onscreen keyboard, bây giờ muốn có nó trong bản win này thì cài ra sao, hay làm thế nào để cài nó vào win ? Thế Bro cho hỏi : Trong bản HYBUT64.gho có bị lược bỏ onscreen keyboard hay không?
ban gho va iso moi nhat co day du moi thu khong bi luoc bo gi ca
Cái này chạy vào usb thì có xài đc k ạ?
duoc