Thông tin điện ảnh  Wednesday đạt 1 tỷ giờ xem trong một tháng

VNZ-NEWS
Vn-Z.vn ngày 14 tháng 12 năm 2022, theo Variety, "Wednesday" tiếp tục đạt rating siêu cao sau ba tuần trên Netflix, hiện tại thời lượng xem của seri phim đã đạt 1,02 tỷ giờ, chỉ đứng sau "Squid Game" và "Weird" trong tháng đầu tiên mùa thứ tư của Monogatari.

Wednesday-Netfli.webp

Bộ phim truyền hình mới của Netflix "Wednesday" hiện đang đứng đầu danh sách với kỷ lục 341,23 triệu giờ xem trong tuần đầu tiên với hơn 50 triệu hộ gia đình đã xem tập phim này. Dự kiến vào tuần sau, "Wednesday" tiếp tục phá kỷ lục khác với 411,29 triệu giờ xem.

Netflix cho biết họ đang thu hút nhiều sự chú ý hơn bao giờ hết trong loạt phim mới "Wednesday", đây là bộ phim truyền hình kết hợp hồi hộp giữa các yếu tố trinh thám và siêu nhiên ghi lại cuộc đời của "Thứ Tư Adams" khi còn là sinh viên tại Nevermore College.

Bộ phim hiện đang giữ kỷ lục là bộ phim truyền hình nói tiếng Anh được xem nhiều nhất trong tuần trên Netflix. Với sự tham gia của Jenna Ortega vào vai Wednesday, cùng một dàn diễn viên ấn tượng. Tim Burton là đạo diễn và điều hành sản xuất, Al Goff và Miles Miller là những người sáng tạo, dàn dựng giám sát.

Trả lời

dammage

Rìu Chiến
ai xem rồi cho em xin tóm tắt nội dung với ạ {adore}
em wednesday addams tính tình quái đản quá không trường lớp nào dạy được nên bị ba mẹ đưa tới nevermore là 1 ngôi trường chuyên dành cho mấy thứ quái đản, tại đây em nó phát hiện mình có liên quan tới những vụ án bí hiểm và chết chóc nên quyết định ở lại trường và điều tra

phim này hài + thần bí + trinh thám nên gây tò mò chứ nội dung cũng là thể loại học đường thôi, tui coi tới tập thứ 5 6 là bắt đầu thấy chán chán rồi, bạn nào chưa từng biết tới series addams family có thể thấy khó hiểu về tính cách quái đản của em wednesday

mimi995

Búa Gỗ Đôi
em wednesday addams tính tình quái đản quá không trường lớp nào dạy được nên bị ba mẹ đưa tới nevermore là 1 ngôi trường chuyên dành cho mấy thứ quái đản, tại đây em nó phát hiện mình có liên quan tới những vụ án bí hiểm và chết chóc nên quyết định ở lại trường và điều tra

phim này hài + thần bí + trinh thám nên gây tò mò chứ nội dung cũng là thể loại học đường thôi, tui coi tới tập thứ 5 6 là bắt đầu thấy chán chán rồi, bạn nào chưa từng biết tới series addams family có thể thấy khó hiểu về tính cách quái đản của em wednesday
đúng như bro nói, mô típ cũ rồi, mình xem thấy cũng hơi chán