Chia sẻ - WebLog Expert Enterprise v9.5.0.2 Full - Phân tích nhật ký khách ghé thăm Website | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ WebLog Expert Enterprise v9.5.0.2 Full - Phân tích nhật ký khách ghé thăm Website

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
WebLog Expert là công cụ phân tích log cho phép bạn nhanh chóng và dễ dàng phân tích các file log và lấy thông tin về các khách thăm site của bạn: trạng thái các hoạt động, các file được viếng thăm, các thông tin về các trang liên quan, các cỗ máy tìm kiếm, các trình duyệt, các HĐH...

WebLog Expert cũng cung cấp các thông tin căn bản như lượng người truy cập nhưng bên cạnh đó chú trọng mạnh về việc phân tích hành vi người dùng bằng cách theo dõi đường rê chuột, click chuột và scroll chuột. Công cụ này cũng đồng thời biến tất cả những thông số nói trên một cách trực quan ngay trên giao diện website để người dùng có thể dễ dàng thấy được đâu là nơi người dùng thường chú ý nhiều và đâu là nơi họ không chú ý.

Download WebLog Expert Enterprise v9.5.0.2 Full - Phân tích nhật ký khách ghé thăm Website

Link trang chủ:

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

Sửa lần cuối:

Lunalinh18

Gà con
Ad ơi em không thấy link tải ạ :(
Edit: à e thấy rồi nha, thanks admin
Huhu nó báo trên link phát hiện virut xong ko cho tải a ạ :(

Sửa lần cuối:

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Ad ơi em không thấy link tải ạ :(
Edit: à e thấy rồi nha, thanks admin
Huhu nó báo trên link phát hiện virut xong ko cho tải a ạ :(

Virus có 2 mặt, lợi và hại. Hại thì không bàn, nhưng lợi thì các cr@cker (người bẻ khóa phần mềm) sẽ sử dụng những đoạn mã có lợi trong virus để can thiệp vào cấu trúc nội tại bên trong phần mềm, để thay đổi, chỉnh sửa nhằm mục đích sử dụng miễn phí, không bị giới hạn thời gian và tính năng. Và như vậy khi đã sử dụng thuốc, chúng ta phải chấp nhận điều đó. Tuy nhiên những file thuốc như vậy không gây ảnh hưởng đến máy tính, bản thân mình cũng đang dùng cũng thời gian khá lâu, nhiều người đã dùng hoàn toàn ổn định. Đa số phần mềm có thuốc, có patch hiện nay đều được các cr@cker áp dụng như vậy! Cho nên bạn khỏi lo về vấn đề này.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Cập nhật phiên bản 9.5.0.2 enterprise ngày 18/4/2021!